Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

Haya wanaigunga ndio mlivyo amua sasa msilalamike tena anapoungana na mafisadi kuhujumu nchi.
 
Chadema votes won: it is a good sign of +ve direction of where the party is heading to.

CUF votes won: It is a sign of death.

CCM votes: Resources used and the votes won are incomparable- it is a sign of decline
 
Ingawa tunapaswa kuwa na mipango ya muda mrefu, lakini Mla ni mla leo, hayo ya 2015 ni maajliwa ya Mwenyezi Mungu. Mwaka 2015 Afrika Mashariki itakuwa nchi moja na Rais atakuwa Y. M7.

Wewe una mapepo, you need to undergo excorcism!
 
Sasa hivi wanakaribia kutangaza.

Kuna mgombea wa CCM tu.

Msimamizi wa uchaguzi amemtangaza rasmi Dr. Kafumu kuwa mshindi wa uchaguzi huu

WAPIGA KURA WALIOJIANDIKISHA WILAYA YA IGUNGA 171019

Waliopiga kura kw jimbo zima 56072 sawa 33%

MATOKEO:

- CCM KURA 26,484 sawa na 47%

- CHADEMA 23,260 sawa na 41%

- CUF 2,104 sawa na 4%

- AFP 282 sawa na 0.5%

- CHAUSTA 182 sawa na 0.3%

- SAU 83 sawa na 0.1%

- DP 76 sawa na 0.1%

- UPDP 63 sawa na 0.0%


images

Hongera CCM... lakini?
Poleni upinzani. Kuna somo la kujifunza: Umoja ni nguvu, utengano ni udhaifu. Usemi huu unaweza kuthibitishwa na matokeo ya huko Igunga: Ukijumlisha CDM (41%)+CUF (4%)+AFP (0.5%)+CHAUSTA (0.3%)+SAU (0.1%)+DP (0.1%)+UPDP (0.0%) = 46% plus mikakati ya pamoja, wangeweza kushinda

Hata hivyo, kuna ujumbe kwa:
  1. CUF, imeangushwa nyumbani kwao Mwenyekiti wa kitaifa wa chama hicho. CUF imeangushwa ikiwa na mgombea ambaye alikuwa anajulikana zaidi, kukubalika zaidi kuliko wapinzani wake. CUF imekufa!
  2. CCM, imetumia misuli mingi mno kuliko ilivyotegemewa. Ni aibu, na bila hivyo nadhani isingeweza kupata hata nusu ya 47% ilizopata.
  3. CDM inatisha, inapiga honi kali mno! CUF inadai kupishwa njia itangulie. Je ni nani ataisimamisha? Kwa mbinu gani? Tutaona miaka 3 ijayo...
  4. Wana Igunga, kwa umasikini wao, ujinga wao, lakini wameonesha njia, wametowa ujumbe. Ni jukumu la wasomaji kusoma ujumbe huo...
Mungu ibariki Tanzania
 
Mkuu, fanyeni tathmini ya kina sana. Mimi naamini ushindi wa CCM unatengenezwa mapema mno hata kabla ya kampeni kuanza. Huo wanaouita mtandao wa kompyuta ambao haujazoeleka eti ndio unachelewesha kutangazwa matokeo mapema ukoje? Kwa jimbo moja kama Igunga hata Excel Spreadsheet ingeweza kutumika na ikatoa matokeo mapema. Huo ambao vyama havina uelewa wa kutosha wa code yake tutauamini vipi? Unaweza kuwa umekuwa programmed kuhamisha kura za upinzani na kuipa CCM. George Bush alifanya hivyo dhidi ya Al Gore.

Tathmini ya kina ni muhimu sana ili kujipanga mapema iwezekanavyo, mapambano bado yanaendelea. Kilichotokea igunga ni sawa na kupoteza askari mmoja kwenye uwanja wa mapambano.
 
Tathmini ya kina ni muhimu sana ili kujipanga mapema iwezekanavyo, mapambano bado yanaendelea. Kilichotokea igunga ni sawa na kupoteza askari mmoja kwenye uwanja wa mapambano.
Nimeipenda mbinu yako ya kujifariji..
 
Hongera CCM... lakini?
Poleni upinzani. Kuna somo la kujifunza: Umoja ni nguvu, utengano ni udhaifu. Usemi huu unaweza kuthibitishwa na matokeo ya huko Igunga: Ukijumlisha CDM (41%)+CUF (4%)+AFP (0.5%)+CHAUSTA (0.3%)+SAU (0.1%)+DP (0.1%)+UPDP (0.0%) = 46% plus mikakati ya pamoja, wangeweza kushinda

Kwanza kabisa ukijumlisha kura za wapinzani hazifikii za ccm,

Pili ni vigumu kuunganisha vyama hapa Tanzania ambapo ccm imepandikiza mamluki ndani ya vyama vya upinzani ili kuisaidia kufanikisha mipango yake ya kushinda iwe kwa halali ama kwa hila.

Tutafute strategy nyingine inaweza kutusaidia, sio kuunganisha vyama ccm itatumaliza.
 
Mnapaswa kufahamu kuwa wananchi wana imani na ccm, hayo matokeo ya kura ni kulazimisha watu waelekee huko.

Huna lolote wewe ni gamba tu, kwa nini tume imechelewa kutangaza matokeo hadi mchana huu kama si kupika matokeo?
Hatuna imani na CCM kama unavyojiaminisha, nenda Kawe au Lugalo uwaulize wanajeshi.
 
Hawa watu wanawapima kwa kila hali na nyie mmekaa tu mnakubali.Hawezekani ccm waendelee kudekezwa kwenye haya kwasababu tu ni walafi ambao hawataki kuyaachia maslahi yao binafasi ya kuifisadi hii nchi.Hilo haliwezekani kabisa.Chama kina kashafa ya ufisadi,kinakuja eti na kauli za kujivua magamba.

Na wakati magamba yenyewe bado yamo.Na gharama za uchaguzi bila hata ya watuhumiwa kufikishwa mahakamani!Linchi la hovyo hili kwasababu tunachaguliwa viongozi na mijitu ya hovyo ambayo hadi unajuta kuzaliwa Tanzania..

Niliwahi kuumizwa sana na namna Watanzania wanavyochagua viongozi wao mpaka nikajuta kuwa Mtanzania, lakini baadae nikakubali hali halisi ili kuepuka kupata vidonda vya tumbo buree, na kuyaangalia maisha yangu na jamii yangu binafsi kwanza.

Watanzania ni zaidi ya uwajuavyo..., ukiviweka hivi vitu seriously moyoni utakosa furaha yako buree, kula maisha yako binafsi, Watanzania wakiamua kubadilika tutakutana nao mbele ya safari, by the way ujamaa ulishakufa ati...

ACHANA NA UBUNGE WA IGUNGA, Jana kulikuwa na chaguzi 22 za Udiwani sehemu mbalimbali za Tanzania, na Chama Cha Mapinduzi kimefanikiwa kushinda kwenye kata 17 kati ya kata hizo 22, bado tuna safari ndefu sana...
 
Niliwahi kuumizwa sana na namna Watanzania wanavyochagua viongozi wao mpaka nikajuta kuwa Mtanzania, lakini baadae nikakubali hali halisi ili kuepuka kupata vidonda vya tumbo buree, na kuyaangalia maisha yangu na jamii yangu binafsi kwanza.

Watanzania ni zaidi ya uwajuavyo..., ukiviweka hivi vitu seriously moyoni utakosa furaha yako buree, kula maisha yako binafsi, Watanzania wakiamua kubadilika tutakutana nao mbele ya safari, by the way ujamaa ulishakufa ati...

huu ushindi ni mgumu kumeza
Mkuu Jikaze ndo mambo ya Sihasa
 
NIMEJARIBU KUJUMLISHA KURA ZA CHADEMA, CUF, AFP, CHAUSTA, SAU, DP, UPDP lakini hazijafikia kura za CCM!
Kweli nimeamini CCM inapendwa!
Hongera sana Dr. Kafumu.
Viva CCM

CCM inapendwa na watu wasiojua kuwa wamekuwa mafukara wa kutupwa kwa sababu ya viongozi wao wezi wanaoiba mchana kweuuuupe!
CCM inapendwa na watu wa vijijini wasiojua haki zao za msingi walizopokonywa na hawa magamba.
Anyway 2015 is not far!
 
Na utazidi kuipenda tu.Mbona arsenal inachapwa kote kote na bado unaipenda!?
Hapa tupo Kichama zaidi....Ya Arsenal tuyaache kule kule...
Halafu lugha uliyotumia inaonyesha you are not matured enough
 
Magwanda ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Hamkubaliki.

Dada angu Faiza, ukisema CDM haikubaliki, unakosea, kama CDM wameweza kupata kura 23,260 (41%) na CCM kura 26484 (47%) izo ni nyingi sana, sasa za CUF kura 2,404 (4%) utasemaje?

Pia kwa afya ya Tanzania Democracy tunatakiwa tushtuke na kujiuliza inakuaje kila mwaka idadi ya wapiga kura inashuka sana. Igunga waliojiandikisha ni 171019, waliopiga kura ni 56077=33%. Inakuaje watu hawajitokezi pamoja na kampeni kufa mtu kuanzia usafiri wa Punda mpaka Herikopter. Vipi wananchi wamechoka na siasa uchwara? Tafakari
 
CCM inapendwa na watu wasiojua kuwa wamekuwa mafukara wa kutupwa kwa sababu ya viongozi wao wezi wanaoiba mchana kweuuuupe!
CCM inapendwa na watu wa vijijini wasiojua haki zao za msingi walizopokonywa na hawa magamba.
Anyway 2015 is not far!
Ilala, Temeke na Kinondoni!!
Hamna miji kama hii Tanzania... na yote inashikiliwa na CCM, sasa hao watu wa vijijini sijui ni wapi tena!
 
Hapa tupo Kichama zaidi....Ya Arsenal tuyaache kule kule...
Halafu lugha uliyotumia inaonyesha you are not matured enough

We imeze tu hivyo hivyo, maumivu ni maumivu tu, yawe ya jino ama sikio.

Mambo ya lugha usijali, mi mtu wa pwani english not reachable!!
 
Hapa tupo Kichama zaidi....Ya Arsenal tuyaache kule kule...
Halafu lugha uliyotumia inaonyesha you are not matured enough

Nyongeza; Hiyo lugha nimeikopi kule zantel na kuipest hapa, sasa wewe unapolia maumivu, ulishawahi kuwauliza zantel kwa nini wanatwanga kote kote?!
 
huu ushindi ni mgumu kumeza
Mkuu Jikaze ndo mambo ya Sihasa

....Hiyo ilikuwa longtime kabla sijavaa ngozi ngumu, sikuhizi siumizi moyo wangu kwa ajili ya Sihasa, nikitambua kuwa katika "utawala wowote ule", bado kutakuwepo na fursa za kufanikiwa...
 

Mtaji wao wa kura 10,000 mwaka jana wametoa kwa CCM. Mathematically: 10000-2,104=7,896, kwa hiyo kura 7,896 za CUF zimesaidia ushindi wa ccm dhidi ya cdm umesaidiwa na CUF.

Kwa hiyo CDM sasa ni wapinzani rasmi wa CCM Igunga. Nxt time CUF wasijeshangaa wakijikuta wanaambulia kura moja tu ya mgombea wao.
 
Back
Top Bottom