Pipooooooooozo Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, Hongeara sana CDM kwa ushindi Igunga. Naomba tujipange kwenye operation sanaga ili CDM irudi tena igunga kuwakumbusha wana Igunga kuhusu ahadi za magamba ambazo zimetumika kama hongo kwa watu wa vijijni na wanaiginga wote.
1. Kujenga malambo ya maji katika katazote 26 ndani ya miaka minne, ambapo kwa miaka 50 iliyopita wameweza malambo mawili tu
2. Kupeleka maji kutoka kahama, jambo ambalo limeshindikana kwa miaka 50 iliyopita
3. Kujenga miundombinu ya barabara na daraja ambalo imeshindikana kwa miaka 50 iliyopita.
4. Bei ya bidhaa, (sukari n.k) ishuke, Maana kwa sasa nasikia maisha hayashikiki igunga
wakiweza kufanya hayo yote basi CDM itakuwa imeweza kuikomboa igunga na hivyi watakuwa ni washindi halali wa jimbo hilo, ukizingatia kwa miaka yote ya RA hakuna kitu kilichofanyika.
Kwa hiyo naomba makamanda wetu hakuna kulala mpaka kieleweke, Kashindye sis tunajua kuwa wewe ni mbuge, fanya advocacy kwa wanaigunga ili waweze kudai hayo hapo juu kwa nguvu zote.