Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

CHADEMA..............so predictable......kila siku mnakataa matokeo.......kila siku kusema wenzenu wamechakachua.....??...ina maana ushindi ulio wa halali ni ule waloshinda CHADEMA pekee???.........

Chama kubwa CCM wao wamebadili kidogo tu pale ilipo C wameweka D ikawa CDM. sasa wanaweweseka Baba lao limewapa joto ya jiwe.
 
Mzee unajua unaitaji PCM leo maana kichwa kitauma saaaana

yeyote mwenye uchungu na hii nchi lazma lazma kichwa kikuume. Kwa nyie mafisadi chozi la mnyonge kwenu ni faraja.
 
Naomba jamaa wa magwanda wakubali kushindwa. Sera za fujo hazisaidii!!
 
Upuuzi mtupu, mmeiba kura nyie na kiama chenu kinakuja tu, no way out jifarijini kwa wakati huu but time is coming and time is here.....
 
Pipooooooooozo Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, Hongeara sana CDM kwa ushindi Igunga. Naomba tujipange kwenye operation sanaga ili CDM irudi tena igunga kuwakumbusha wana Igunga kuhusu ahadi za magamba ambazo zimetumika kama hongo kwa watu wa vijijni na wanaiginga wote.
1. Kujenga malambo ya maji katika katazote 26 ndani ya miaka minne, ambapo kwa miaka 50 iliyopita wameweza malambo mawili tu
2. Kupeleka maji kutoka kahama, jambo ambalo limeshindikana kwa miaka 50 iliyopita
3. Kujenga miundombinu ya barabara na daraja ambalo imeshindikana kwa miaka 50 iliyopita.
4. Bei ya bidhaa, (sukari n.k) ishuke, Maana kwa sasa nasikia maisha hayashikiki igunga

wakiweza kufanya hayo yote basi CDM itakuwa imeweza kuikomboa igunga na hivyi watakuwa ni washindi halali wa jimbo hilo, ukizingatia kwa miaka yote ya RA hakuna kitu kilichofanyika.

Kwa hiyo naomba makamanda wetu hakuna kulala mpaka kieleweke, Kashindye sis tunajua kuwa wewe ni mbuge, fanya advocacy kwa wanaigunga ili waweze kudai hayo hapo juu kwa nguvu zote.
 
Kafumu ujue unatawala watu wasiokipenda chama Kwa zaidi ya 50% Inabidi ufanye jitahidi kupata imani ya wananchi wa Igunga, kwani kama siyo CCM, na Serikali kuunganisha Nguvu usingepata hiki kiti
 
Darasa jamíi ni muhimu sana. Ukombozi hauwezi patikana bila ya wananch kujua nini chanzo cha umaskini wao.
Lazma wananch waelimishwe jins gani ccm inachangia ktk umaskini wao.
Operation SANGARA.
 
watanzania wengi ni wanafiki.
hawa wanaongoza

attachment.php
 
It is quite sad new.....but all in all CHADEMA we have a reason to boost us up!! Igunga kwa CDM ni jaribu la kwanza ambalo limeonesha kuwa kuna kukubalika zaidi as days goes on....

I feel so proud kuwa supporter wa CDM than before has nikiangalia jambajamba waliyooipata CCM pamoja na support kubwa ya serikali na vyombo vyake
 
Nawapongeza CCM kwa ushindi. Nawaomba mjiandae kwa 2015 kwa sababu matokeo haya ni dalili mbaya kwa chama chenu. Mkiendeleza mtaji wenu wa wazee, 2015 mhesabu maumivu.

Madai ya CHADEMA sasa ni uboreshwaji wa daftari la wapiga kura ili vijana wenye umri stahiki wasikose haki yao.
Nawaomba mjipange tunyang'anyane hao vijana.

In loosing the Igunga elections CHADEMA has no much pain. On the contrary there is much to gain. We have recruited and invested the knowledge of freedom into the younger generation while CCM has continued to boast on the old generation. Psalms 127:3 - 5 says:
[SUP]3[/SUP][SUP][/SUP]Children are a blessing and a gift from the LORD. [SUP]4[/SUP][SUP][/SUP]Having a lot of children to take care of you in your old age is like a warrior with a lot of arrows. [SUP]5[/SUP][SUP][/SUP]The more you have, the better off you will be, because they will protect you when your enemies attack with arguments.

In Igunga: CCM you have just "won a battle but not the war". I am sure you know this one very well. You have the powers (police and the administration) but CHADEMA has the people. See you in 2015!!!
 
Back
Top Bottom