Mbona vitu vidogo ivyo mkuu😂😂japo Sina maisha kiviiiiileeee ila nikienda ujinini narudig nazo izo🤣🤣Mganga wa kwanza Tajiri Duniani.
Asie fanya Kaz na asile😂😂😂,yeye kutoa anaweza 🥱🥱🤷🏽♂️Ungempa tu🤣🤣🤣,,
Hahahaha,nitavilipia vyote,Swahiba,mambo vipi lknUnatingisha meza yenye vinywaji vya gharama sana Swahiba🤣
View attachment 3668398Ulivyonimention nimepata chance ya kumu'ignore, sipendi watu wapumbavu mimi.
Tulia mkuu 😂 😂Mkuu hebu fafanua kidogo hapo 😁😁
anasoma kitabu huku ana nyongaa
View attachment 3668374
😅😅😅True story kuhusu multiple IDs
Kuna mwana hapa jukwaani siwezi kumsahau😂😂🙌🏿 kama anasoma hii post anipe ishara ya 5 tu inatosha..
Huyu jamaa alikuwa na ID kama 10 hivi..! Mimi sikuwahi kujua kabisa
Sasa sijui alijuaje kama kipindi hicho nilikuwa na chenchi kidogo, basi kila week ilikuwa kuna ID ngeni 2 zinaniomba assist PM ya 5 to 10K❗
Mimi bila hiyana wala kinyongo nikawa narusha maana nayajua maisha ya mwanaume kuishiwa
Basi baada ya mwaka nikapata simu ngeni jamaa akanisalimia kwa furaha sana na kunishukuru sana.. Kisha akatuma msg kaka hii
Mshana kuna kipindi nilikuwa nimepigika mno.. Nilikula sana tano tano na kumi kumi zako kupitia ID mbalimbali
Sasa hivi niko Mwanza nataka nikutumie chochote kukushukuru😂😂😂 Je hii number inapokea miamala? Nikamwambia ndio..! Akasema nimpe dakika 5.. !!!
Mpaka Leo nasubiri huo muamala..! Yaani tapeli ni tapeli tuu..! 🙌🏿
Unamkumbuka mzee wa assist? Alipiga kwa members aliowapm kama 350,000 hivi🤣🙌🏿Sikutegemea mngetapeliwa kizembe hivyo
AiseeNi maomba ya kisasa😎
Huyu Baba jamani 😂😂😂😂😂😂😂🙌Unamkumbuka mzee wa assist? Alipiga kwa members aliowapm kama 350,000 hivi🤣🙌🏿
Tukajikuta kwenye thread moja kila mmoja anatoa yake ya moyoni.. Jamaa ile December ilikuwa njema sana kwake!
Nakumbuka kuna member yeye alimrushia 30,000 tasilimu
Jamaa alikuwa haombi kubwa ni 5000 ah 10,000😁
😂😂😂😂😂😂Very gentleman na alikuwa anaomba kwa staha sana🤣
Katoweka yeye na johnthebaptist 😀Hii picha imenikumbusha Behaviourist
Sijui amepotelea wapi huyu jamaa