Victor Mlaki
JF-Expert Member
- May 1, 2016
- 5,504
- 6,232
Yes
🔥🔥😁😁😁😁,nyie watu daaah.
Dogoli huyu huyu wa matunguri au mwingineDogoli alimchangia Lissu milioni saba, wapiga vizinga tukajikuta tunapigana vilumbo kunako PM yake.
Mi niko katavi jmnNdio na usiwe real acha uonekane shindikanaa tu, inasaidia, mtu anaogopa hata kukuletea mazoea ya kipumbavu! haya mambo ya kujifanya sijui cha upole mara sijui we wa tofauti sana utalika sana🤣
Ukiwa mwanza sema Uko dar, ukiwa dar sema uko njombe, ukienda moshi sema uko abroad😂
Kumbe! 😂😀 aiseee basi sawa kama inampa faraja wacha aendeleeHuyo anakuwa na huo ujinga mara nyingi.
Aisee watu wapo serious sana na Jeifu 😂Basi ndomaana umemshangaa wapo wawili kabisa tunaaishi nao😀
Ulifanikiwa?Ila ID za JF..🙌🏿 nikapewa dili ya kumroga moderator mpiga ban🤣🤣🙌🏿🏃🏿🙆🏿♂
Hapa sasa tunaongea lugha moja 😂🤣Ndio na usiwe real acha uonekane shindikanaa tu, inasaidia, mtu anaogopa hata kukuletea mazoea ya kipumbavu! haya mambo ya kujifanya sijui cha upole mara sijui we wa tofauti sana utalika sana🤣
Ukiwa mwanza sema Uko dar, ukiwa dar sema uko njombe, ukienda moshi sema uko abroad😂
Mimi buzebazeba😂Mi niko katavi jmn
Haha
Mambo ni moto😂Hapa sasa tunaongea lugha moja 😂🤣
Kuna watu humu wana id za kike na kiume anachat huku anajibembeleza kule 🤣🤣🤣Mambo ni moto😂
Hee kweli kabisaa🙆🏽♀️🫢Kuna watu humu wana id za kike na kiume anachat huku anajibembeleza kule 🤣🤣🤣
Halafu siyo AI aisee Mshana Jr ni GOAT wa JfHizi picha unzitoaga wapi mkuu
Halafu kwa shemeji kuna zile rutaa sijui ndo wifi.. apo aaah 😁😁Noma sana
ujobless na kukaa kwa shemeji ndio chanzo cha hayo yote 😁