Huyu mama, nadhani anatafuta attention tu

Huyu mama, nadhani anatafuta attention tu

Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
Wanasiasa wote ni attention seekers, hiyo ndiyo siasa, kwa hiyo hapo kwenye attention seeker, hakuna point.

Kutafuta kura tu ni kutafuta attention ya watu.

What are you talking about?
 
Sasa huyu mama anachunguzwa kuhusu nyaraka zake za uhamiaji yeye na familia yake walipowasili Marekani kama wakimbizi katika miaka ya 1990.

Pamoja na mambo mengine, wanamchunguza kuhusu tarehe yake ya kuzaliwa na namna baba yake alivyopata uraia wa Marekani mwaka 2000, pamoja na iwapo taratibu zilizotumika zilikuwa halali.

Kama yupo clean, there is no reason to panick. Haki itendeke tu. Na bahati nzuri kule USA, hoja hujibiwa kwa hoja na sio risasi au “maelekezo kutoka juu”
 
Sasa huyu mama anachunguzwa kuhusu nyaraka zake za uhamiaji yeye na familia yake walipowasili Marekani kama wakimbizi katika miaka ya 1990.

Pamoja na mambo mengine, wanamchunguza kuhusu tarehe yake ya kuzaliwa na namna baba yake alivyopata uraia wa Marekani mwaka 2000, pamoja na iwapo taratibu zilizotumika zilikuwa halali.

Kama yupo clean, there is no reason to panick. Haki itendeke tu. Na bahati nzuri kule USA, hoja hujibiwa kwa hoja na sio risasi au “maelekezo kutoka juu”
Hakika...kule hmna maelekezo kutoka juu
 
Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
Usiharibu dini za watu,huyu hana muelekeo wa dini ya haki ya kiislamu,mavazi yake tu yanaonyesha sio muislamu,jina sio uislamu,wapo wasio waislamu wengi,na wana majina ya kiislamu.
Kitu kinachonishangaza mimi,ni wazungu na nchi za ulaya,kudanganyika ki urahisi sana,huko nchi za ulaya na Amerika,hasa Uingeteza kuna watu wengi sana,wamepata uraia wa nchi kama ya Uingereza kupitia documents feki,za kuzaliwa na tatehe feki za kuzaliwa,wapo waliozaliwa Tanzania,nakupata uraia wa Uingereza kupitia,karatasi za kuzaliwa za Somalia na umri pia tofauti na umri wake,lakini Nchi hizo zinasgindwa kugundua,na wamepata passport,na wanazitumia kuja kwenda nchi mbalimbali,wanakwenda mpaka nchi walizozaliwa,wa
Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
Achana na kusema huyu ni wa dini ya haki ya uislamu,kwa kutuzama jina lake,wapo wengi,wenye majina ya kiislamu,lakini sio waislamu.Kitu cha kushangaza katika nchi za Ulaya na Amerika,hasa Uingereza wapo wengi wamepata uraia kupitia makaratasi feki ya kuzaliwa,mtu kazaliwa Tanzania,lakini katumia cheating cha kuzaliwa cha Somalia,na tarehe ya kuzaliwa tofauti na muenekano wake,anapata passport ya Uingereza na uraia wa Uingereza,na anasafiri kwenda nchi aliyozaliwa na passport feki ya Uingereza.Hawa wazunguAmerica,Uingereza,wangetangaza,kila wanamjua aliyepata uraia na Passport kwa njia feki,watoe ushahidi kwa njia fulani maalumu,wangekamatwa wengi tu,na hawa ndio wanaochafua nchi hizo za Ulaya,America na uingereza na kwingineko.
 
Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
Kama Lissu kwa Tanzania! Ahahahahaha!!
 
Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
Ni kama Tanzania tumpe msomali mmoja uraia ashinde na ubunge halafu aanze kuleta chokochoko 😂
 
Nyie wamavimizi mpaka muache kuingilia nchi za watu ,kama mngejijua mngebaki hapo kwenu sio kwenda kuvamia nchi za watu tena kwa mabomu.
Anguko lenu litatokea ndani sio nje ,ni suala la muda tu.
Hawa wazungu wangewafukuza tu hawa watu.Hakuna mahali uislamu,unaruhusu kufanya fujo katika ardhi ya nchi isiyokuhusu,hata kufanya ibada katika ardhi isiyo yako,kwa sheria ya kiislamu,mpaka uombe mwenye atdhi yake,na akuruhusu ndio ufanye ibada,wengi wamefika ulaya kwa documents za udanganyifu,wametumia karatasi za kuzaliwa za maeneo yenye vita,wakati hakuzaliwa huko,wazungu wawafukuze,wawatie ndani na kuwafunga.Serekali za nchi za Ulaya,Amerika,Uingereza na kwingineko,watoe matangazo,watu kutoa ushahidi wa watu kadhaa,wanaoishi nchi hizo kwa udanganyifu,watapata taarifa nyingi za kushtua ba kushangaza,wengi wamepata uraia na passport ya nchi hizo kwa kutumia documents feki,kama vyeti vya kuzaliwa vya Sehemu zenye vita,kama Somalia,wakati hawakuzaliwwa Somalia na tarehe za uongo za kuzaliwa,hasa hawa wenye vyeti vya Somalia.Watoe matangazo ya watu wapeleke au watume ushahidi wapi,katika mitandao,e.mail,website nk
 
Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
I like her a lot
 
Ni kama Tanzania tumpe msomali mmoja uraia ashinde na ubunge halafu aanze kuleta chokochoko 😂
Wazungu wawafukuze wote,ambao hawana asili ya uzungu,wapo pia kuke watanzania,hasa uingereza,wanatumia vyeti feki vya kuzaliwa vya Somalia,wamepata passport na uraia,hata tarehe zao za kuzaliwa ni feki,ana umri mkubwa,lakini tarehe Indonesia ni mdogo wa umri,wazungu na wainfeteza wameshindwa kugundua ujanjq huu
Yaani upo nchi za watu ,wakakupa na uraia na bado ukapewa na uongozi kama zali la mentali,na bado unataka kutunisha misuli na wenye system .... Sioni akitoboa huyu mamsi...
Nachokiona ni attention seeker aonekane kwenye spotlight (ukizingatia pia nchi anayotoka na dini yake ya haki 😑). Marekani ni li dude likubwa , she can't win this battle View attachment 3697289
Kamata weka ndani
 
Back
Top Bottom