Huyu mama, nadhani anatafuta attention tu

Huyu mama, nadhani anatafuta attention tu

Hii ndio consquences za kuruhusu socialists na islamists katika high orders za utawala wa nchi ambayo ina misingi ya capitalism, western na christian
wewe shoga kwasababu wanakupakua ndio wanakupenda, unabinuliwa na kusuguliwa mavi na mzungu tayari unajiona wanakupenda
 
Hiyo haimpi sifa ya kutokutumia akili zake vema.Watamnyonyoa nywele aina zote anazomiliki na hakuna jambo mtawafanyia zaidi ya tukelele tu.
Na wewe watakupakua matako kila siku hauna kitu utafanya kama kawaida yenu ukipigwa tako moja unampa na tako la pili
 
Huyo Trump anayenyanyasa wenzake na yeye baba yake alitokea Ujerumani! Isitoshe idadi kubwa ya Wamarekani (ukiwaondoa Natives wachache walioitwa Red Indians enzi za discovery of the New World by Christopher Columbus 1492) ni wahamiaji!

Sasa ujasiri wa kuwanyanyasa wahamiaji wengine wanautoa wapi?
FACT!
 
Huyo mke wa trump ni first lady ambaye ni muhamiaji tena kaja juzi juzi tu hana hata miaka kumi marekani ,bora hata huyu msomali kaja akiwa mdogo
Huwa wanapenda vimalaya kama huyo mke wa trump, alikuja kama malaya anatombwatobwa kila sehemu ndio pumbavu hilo zee likampata wakati linafirwa na epstein, sasa saa ngapi malaya atakuwa na akili ya kuhoji kitu
 
Ila wazungu bana ni viumbe hatari sana! Tumeshuhudia natives kama Aborigines, red Indians, Maoris, Boers, kina cecil Rhodes, wakivamia maeneo kazaa na ku stake a claim!
Ghafla ni kwao na ardhi ni yao! Natives waliuliwa kama kuku! Na hata kudiriki kuwanyima haki za kuishi kwa kuwa wanyama wanaowalisha wazawa ili kuwa exterminate natives!
THE MOST DANGEROUS, VILE, SAVAGE, BARBARIAN, MURDERER HUMAN BEING IN THIS WORLD IS A WHITE CAUCASIAN MALE...
 
Ila wazungu bana ni viumbe hatari sana! Tumeshuhudia natives kama Aborigines, red Indians, Maoris, Boers, kina cecil Rhodes, wakivamia maeneo kazaa na ku stake a claim!
Ghafla ni kwao na ardhi ni yao! Natives waliuliwa kama kuku! Na hata kudiriki kuwanyima haki za kuishi kwa kuwa wanyama wanaowalisha wazawa ili kuwa exterminate natives!
THE MOST DANGEROUS, VILE, SAVAGE, BARBARIAN, MURDERER HUMAN BEING IN THIS WORLD I A WHITE CAUCASIAN MALE...
Tatizo nyani hawa weusi wakishakuwa walokole huwa akili inajaa mavi na kuwaona wazungu kama miungu wao wasikosolowe
 
Mwanamke
Mwafrika
Muislam
Mhamiaji

Ingredients zote za chuki dhidi yake kutoka kwa mbaguzi kama Trump

Alimchafua Obama kwa rangi na anamuita Husein Obama ili kusisitiza dini yake, na ndiyo chanzo cha yeye kugombea urais ili kufuta legacy yake

Alimpiga vita Mayor wa New York , Zahran Mamdani kwa dini, rangi na asili yake

Anamchafua mgombea useneta wa Michigan , Dr Abdul El Sayed anamuita Muslim Brotherhood na jihadist sababu ya dini na asili yake

Ajabu yake: Trump ni mtoto wa mhamiaji, mjukuu wa mhamiaji, na ameoa mhamiaji... Wake zake wawili kati ya watatu walikuwa wahamiaji, jambo linalothibitisha tena kwamba wahamiaji wako tayari kufanya hata kazi ambazo Wamarekani wenyewe hawako tayari kuzifanya.

MAGA imejengwa na wahamiaji, lakini wengine wote wanajengewa kuta za kuwazuia wasiingie?
wa ajabu sana!
 
Mwanamke
Mwafrika
Muislam
Mhamiaji

Ingredienta zote za chuki dhidi yake kutoka kwa mbaguzi kama Trump

Alimchafua Obama kwa rangi na anamuita Husein Obama ili kusisitiza dini yake, na ndiyo chanzo cha yeye kugombea urais ili kufuta legacy yake

Alimpiga vita Mayor wa New York , Zahran Mamdani kwa dini, rangi na asili yake

Anamchafua mgombea useneta wa Michigan , Dr Abdul El Sayed anamuita Muslim Brotherhood na jihadist sababu ya dini na asili yake

Ajabu yake: Trump ni mtoto wa mhamiaji, mjukuu wa mhamiaji, na ameoa mhamiaji... Wake zake wawili kati ya watatu walikuwa wahamiaji, jambo linalothibitisha tena kwamba wahamiaji wako tayari kufanya hata kazi ambazo Wamarekani wenyewe hawako tayari kuzifanya.

MAGA imejengwa na wahamiaji, lakini wengine wote wanajengewa kuta za kuwazuia wasiingie?
wa ajabu sana!
Huu ndio mtaji wa trump ambao ndio maga
Hata Tanzanian tunawashinda kwenye literacy level
Statistics inasema kwenye watu wengi basi pia kuna wajinga wengi sana
Na hawa ndio MAGA wa trump
Yaani asilimia 54% ya watu wazima US wana uwezo wa mtoto wa darasa la sita

1792890785566.png
 
Huu ndio mtaji wa trump ambao ndio maga
Hata Tanzanian tunawashinda kwenye literacy level
Statistics inasema kwenye watu wengi basi pia kuna wajinga wengi sana
Na hawa ndio MAGA wa trump
Yaani asilimia 54% ya watu wazima US wana uwezo wa mtoto wa darasa la sita

View attachment 3697899
Na mtaji yake mkubwa ni walokole, evangelicals na wale mbumbumbu wanaomini kwenye “unabii”

Na anafanya makusudi ili kuiamsha wakapige kura na kuhamisha mjadala baada ya kuona mambo hayako sawa kiuchumi kwa upande wake kwa sababu ya vita na uchafu wake wa Epstein files
 
Na mtaji yake mkubwa ni walokole, evangelicals na wale mbumbumbu wanaomini kwenye “unabii”

Na anafanya makusudi ili kuiamsha wakapige kura na kuhamisha mjadala baada ya kuona mambo hayako sawa kiuchumi kwa upande wake kwa sababu ya vita na uchafu wake wa Epstein files
In order to concur them, you have to control their minds and soul!
That includes colonisation, which includes imposing religion, culture, language, replacing, local identities with a sense of dependence and inferiority complex!
PUMBAVU WANATUWEZA NA WALITUWEZA! KUDOS TO THEM!
 
Back
Top Bottom