AlP0L0
JF-Expert Member
- Apr 23, 2011
- 7,053
- 5,881
Tukivaa hijab masimango, tukionyesha tunayoyafichaga pia shida...
Wanaume hamridhiki....
Hii biashara ilipiwe kodi kasema!
Sent from my iPad using JamiiForums
Tukivaa hijab masimango, tukionyesha tunayoyafichaga pia shida...
Wanaume hamridhiki....
Mwingine manyonyesheo yako sabasaba kabisa kila mtu aone, huu ni ujuha wakuu, biashara hii ipigwe marufuku au itozwe kodi sasa.
Tupiamo picha mkuu.
Watu wana haki ya kuvaa wapendavyo.
Watu wana haki ya kuvaa wapendavyo.
Ulivyojibu na hiyo ID yako tofauti,
Nyambaff
Biashara matangazo?
Halafu mnavaa viatu ambavyo vinawashinda kutembelea, mkitembea utadhani mna majipu kwenye visigino.
Mkitaka kukaa sasa ndio shida, maana vinguo haviruhusu kukaa, hadi muanze kusumbuka na vitenge na kanga, loh!
Huyo anayehangaika na kanga atakua hajiamini na anachokifanya,
Wana haki ya kutembea uchi pia!!
Hii biashara ilipiwe kodi kasema!
Sent from my iPad using JamiiForums
Ndio, wakiwa bafuni wanaoga!!!
weather!Habari wakuu,
Inasikitisha kuona mwanadada amevaa kasuruali kama neti, mwili wote unaonekana halafu anakatisha mtaani, anataka nani aone sasa kama sio matangazo ya biashara yasiyolipiwa kodi?
Unakuta mwingine kajeans hakafiki hata kiunoni, makalio nusu yanapunga upepo, mwingine ana michirizi na makovu, hii ni kwa faida ya nani?
Mwingine manyonyesheo yako sabasaba kabisa kila mtu aone, huu ni ujuha wakuu, biashara hii ipigwe marufuku au itozwe kodi sasa.