Huu ndio msaada kwa anayeulizia Cheti cha mwenzie!!!

Huu ndio msaada kwa anayeulizia Cheti cha mwenzie!!!

Hicho ni cheti gani na kimetolewa na nchi gani?

Hata kama unamapenzi kupita kiasi na anaeambiwa atoe cheti, lakini ujaribu kuwa na ufahamu,ili siku zijazo watoto wako wawe na cha kuiga kutoka kwako au wewe ni mtoto wa mama/kula kulala?
 
Ni kitambo sasa kumekua na kelele za kuulizia cheti cha mtu anayeitwa Bashite as if wanaoulizia walimlipia ada wakati anasoma au walikilipia kule NECTA. Tusipoteze muda jamani ili uweze kuona cheti cha mwenzako sharti ulete chako kwanza!! Narudia tena Kabla ya kudai cheti cha mwenzio unatakiwa uonyeshe cha kwako kwanza ili hoja yako iwe na nguvu, Tena uweke hapa vyote kisha udai vya wenzako!!!

Naamini tumeelewana! Otherwise tuendelee kufanya Kazi!!!

Sipangiwi na mtu ni uamuzi wangu binafsi
 
9a76bf8ca10d2623ebea9b03550b7584.jpg
. Hicho hapo cheti changu. Omba kingine.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Acheni akili za kipumbavu hivi cheti gani kinakuwaga hivyo inamaana hata cheti chako ndo kipo hivyo? Cheti hakina hata namba, saini hata moja hakina wala nembo ya baraza LA mitihani. Hebu acheni kutuwekea upumbavu wenu kama ww ni msukule wa gwajima kila unaloambiwa na gwajima unalisapoti usituletee sisi.
Tangu lini jambazi akakubali km ameiba? Utakuwa mke wa Bashite ww
TANGU LINI POMBE IKALETA MAENDELEO?
 
Ni kitambo sasa kumekua na kelele za kuulizia cheti cha mtu anayeitwa Bashite as if wanaoulizia walimlipia ada wakati anasoma au walikilipia kule NECTA. Tusipoteze muda jamani ili uweze kuona cheti cha mwenzako sharti ulete chako kwanza!! Narudia tena Kabla ya kudai cheti cha mwenzio unatakiwa uonyeshe cha kwako kwanza ili hoja yako iwe na nguvu, Tena uweke hapa vyote kisha udai vya wenzako!!!

Naamini tumeelewana! Otherwise tuendelee kufanya Kazi!!!
Screenshot_2017-03-31-11-44-41.png



wanao mteta bashite karibu wote waliopo umu JF ni wale walio Join kuanzia "**February** na wana endelea kujoin kuja kumtetea Kilaza wenu std7

vipi *lemutuz amekupa sh ngap? uje kumtetea swahiba wake uku maana yeye amekimbia anasubir upepo utulie ndo alete mshati wake ule kama turubai...
 
View attachment 489129


wanao mteta bashite karibu wote waliopo umu JF ni wale walio Join kuanzia "**February** na wana endelea kujoin kuja kumtetea Kilaza wenu std7

vipi *lemutuz amekupa sh ngap? uje kumtetea swahiba wake uku maana yeye amekimbia anasubir upepo utulie ndo alete mshati wake ule kama turubai...
Hili nililiona nikaamua kujituliza na maji baridi
 
unataka kukimbia na huna vyeti what did you expect.


mwambie shemeji yako aonyeshe vyeti.
acha kulia lia.
 
Hili nililiona nikaamua kujituliza na maji baridi
sijui wana lipwa sh ngap yaan ukiona mtu kaleta uzi wa kumtetea bashite chek join date yake wengi ni wa february wakiongozwa na mwenyeji wao #*Cocochanel sijui wanatumia masaburi kufikiria??
 
nyie ndio walewale kutwa nzima kwenye mitandao kulia lia " weka cheti bashite" na upuuzi mwingine kumbe ata haujui tofauti ya cheti na result slip. ukute we mwenyewe cheti huna.
Hichilo ni cheti changu kinakuuma nini? Hata hivo mimi ni form four leaver tu.
 
Gwajima naye aonyeshe cheti cha kupata uchungaji na uaskofu?
Kwani misukule wanasomea?
 
Utakuwa unazeeka vibaya.

Wale waliokuwa wanakagua vyeti vya watumishi wa umma walikuwa wanakuja na vyeti vyao na kuvionesha kwanza kabla hawajaanza zoezi lao?

Hata mkitumia nguvu kiasi gani Dunia ishajua Daudi ana elimu ya kuunga unga ila ngosha kutoka jumba jeupe anamlinda.

Aibu Aibu Aibu Aibu Aibu Aibu Aibu.

Ni kitambo sasa kumekua na kelele za kuulizia cheti cha mtu anayeitwa Bashite as if wanaoulizia walimlipia ada wakati anasoma au walikilipia kule NECTA. Tusipoteze muda jamani ili uweze kuona cheti cha mwenzako sharti ulete chako kwanza!! Narudia tena Kabla ya kudai cheti cha mwenzio unatakiwa uonyeshe cha kwako kwanza ili hoja yako iwe na nguvu, Tena uweke hapa vyote kisha udai vya wenzako!!!

Naamini tumeelewana! Otherwise tuendelee kufanya Kazi!!!
 
Nimejikuta napiga chafya baada ya kusoma hii thread.
 
Back
Top Bottom