Human Nature

Human Nature

Hisia sio natural

Neural science unaendelea kuprove kuwa kila kitu tudhaniacho ni natural kina causation, yaani huwezi kusema una feel kitu bila sababu

Kuna deep subconscious belief inayo sababishwa yote hayo bila wewe kujua

Ila pia mabadiliko ni utambuzi wa hicho chanzo na kuchagua busara despite the triggers
Kama hisa sio natural
Basi ni nini?
 
Kwani vitunguu vimeozea shambani🤣
Et Manyanza ?
Kwani hapa mjini unanua bei gani ? šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜† ?
Sasa kama hapa mjini mpaka kitunguu cha mia , mia 200 kipo huko Shamba sadolin si litakuwa 1000 ?

Huyu tayari kashayakanyaga mbona , Mwarabu alishampiga kunut tayari šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
 
Ni by product ya brain functioning. Ambazo ni mechanical zina causation na triggers
Kusema hisia ni matokeo ya utendaji wa ubongo hakumaanishi kwamba si sehemu ya asili ya mwanadamu
Kitu kuwa na chanzo na kichocheo hakikiondoi kwenye asili yake

Kama uwezo wa kuhisi ni sehemu ya mfumo wa kibaolojia na tabia za msingi za mwanadamu, basi hisia ni sehemu ya asili ya mwanadamu

Huo ni mtazamo wangu
 
Kwani hapa mjini unanua bei gani ? šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜† ?
Sasa kama hapa mjini mpaka kitunguu cha mia , mia 200 kipo huko Shamba sadolin si litakuwa 1000 ?

Huyu tayari kashayakanyaga mbona , Mwarabu alishampiga kunut tayari šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
Mambo ya karma 🤣🤣
Mie matapeli wangu nawaombea kheri
 
Kusema hisia ni matokeo ya utendaji wa ubongo hakumaanishi kwamba si sehemu ya asili ya mwanadamu
Kitu kuwa na chanzo na kichocheo hakikiondoi kwenye asili yake

Kama uwezo wa kuhisi ni sehemu ya mfumo wa kibaolojia na tabia za msingi za mwanadamu, basi hisia ni sehemu ya asili ya mwanadamu

Huo ni mtazamo wangu
Kitu natural pekee ni existence yenyewe sio utendaji wa existence hiyo.
. We are just biological mashine. Ndo maana tuna deteriorate na kufa.
 
Back
Top Bottom