Hotel Mövenpick Dar es Salaam


W

watu wewe

Member
Joined
May 20, 2006
Messages
39
Likes
0
Points
0
W

watu wewe

Member
Joined May 20, 2006
39 0 0
2571532.jpg


Wadau hii inachekesha kidogo japo inashabahiana na ukweli.

Kuna mdadisi amesema kuwa "Mövenpick" ina maanisha "Move 'n' Pick"

Kwamba investors wanaoendesha hotel katika lile jengo wamegundua kuwa Tanzania ni nchi ya kuingia na kuchukua (yaani "Move 'n' Pick" kwa Kiingereza)

Kwanza alianza Sheraton akaingia pale akachukua na kutokomea within the tax holiday. Akafuata Royal Palm naye akaingia jengo hilo hilo na kuchukua utajiri. Aliyekuja sasa hivi ndio kaweka nia yake wazi kuwa wao ni "Move 'n' Pick"
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
asante kwa post nzuri na thanks nimekupata ! angalau inaonekana kama ................
JE HILO LIHOTELI LENYEWE PIA WAKIONDOKA KURUDI KWAO WATARUDI NALO AU LITABAKI BONGO ? KAMA WAKIONDOKA NALI NITAAMINI UNACHOSEMA !
 
W

watu wewe

Member
Joined
May 20, 2006
Messages
39
Likes
0
Points
0
W

watu wewe

Member
Joined May 20, 2006
39 0 0
asante kwa post nzuri na thanks nimekupata ! angalau inaonekana kama ................
JE HILO LIHOTELI LENYEWE PIA WAKIONDOKA KURUDI KWAO WATARUDI NALO AU LITABAKI BONGO ? KAMA WAKIONDOKA NALI NITAAMINI UNACHOSEMA !
Faida tunayoipata pale, kama Taifa, ni baadhi ya watanzania kuajiriwa pale kama wapishi wasaidizi, walinzi wasaidizi, waiters etc. (wafanyakazi wengi wa ngazi za juu ni toka nje ya nchi) ; kwa kifupi tunafaidika na ajira chache za kada za chini pale hotelini; pia tunabahatisha soko la baadhi ya matunda, mboga etc. (nyingi zinaletwa tax-free toka South Africa). Hawa jamaa bado wako kwenye tax-holiday; subiri muda si mrefu utasikia jina jipya la hoteli ... halafu wata Move 'n' pick kitu kingine na kuendelea kula uroda wa tax-holiday
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Kada yaani ndiyo kusema hadi sasa inakimbilia miongo miwili tangu hiyo hotel ianze kazi lakini bado iko ktk tax-holiday. Je hiyo ni kweli? au ni uongo? naomba hoja yako KM
 
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined
Oct 27, 2006
Messages
488
Likes
128
Points
60
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined Oct 27, 2006
488 128 60
.......
JE HILO LIHOTELI LENYEWE PIA WAKIONDOKA KURUDI KWAO WATARUDI NALO AU LITABAKI BONGO ? KAMA WAKIONDOKA NALI NITAAMINI UNACHOSEMA !
Kada, kuna mambo mengine ambayo kusimamia kwake kidete ni kulala chali au kukaa chini. Siyo lazima kwa kuwa Kadampinzani uhariibu fikra, heshima na busara kutetea kidete ubadhilifu. Ni aghali sana kuwadandganya wajinga walioanza au waliokwisha elevuka. Kwa mfano hapa JF kutetea upuuzi ni kujidhalilisha japo pia wadumuzaa fikra zako na si za wengine.Suala la kwamba je wataondoka nayo si la msingi kutetea matumizi mabaya ya Tax Holiday scheme. Natumaini Kada uko tayari "Move n Pick" management nao wafanye kama Sea Cliff. Muda wa Tax Holiday ukiisha zamu hii wasibadili jina bali wachome na kufile Insurence claim! Ilimradi tu jengo linabaki Danganyika.

UJUMBE: Ni vema kuwa mtazamo wa mustakabali wa Danganyika. Tuachane na utumwa wa vyama. Vizazi vitatuhukumu kwa kutotimiza utume wetu.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
UJUMBE: Ni vema kuwa mtazamo wa mustakabali wa Danganyika. Tuachane na utumwa wa vyama. Vizazi vitatuhukumu kwa kutotimiza utume wetu.
Ujumbe murua kabisa huo ndugu yangu

Kada Mpinzani badala ya kuijengea hoja misimamo yake, yeye anaendelea kuionyesha tu kavu kavu, kada "Emancipate yourself from mental slavery none but yourself can free your mind".Stand on the truth, dont let the truth stand on you, it is too heavy and you can not lift it pal!
 
C

CHAUMBEYA

Member
Joined
Nov 15, 2007
Messages
69
Likes
2
Points
0
C

CHAUMBEYA

Member
Joined Nov 15, 2007
69 2 0
kitila unamshauri kada apigane nini? hapo hakuna cha kupigana maana kwa kweli anapinga vitu labda apate taarifa za busara!! kila nikimsoma kada namkumbuka rafiki yangu mmoja pale udsm ambaye alikuwa ni muajiriwa wa TISS(nyie mnaiita idara ya usalama wa taifa). yeye kazi yake ilikuwa kuchokoza mada na kukaa kimya ili apate kitu cha kuweKA kwenye ripoti zake za wiki kwa wakuu wa pale kijitonyama!! hoping kitila atakuwa anwakumbuka sana watu wa nanmna hiyo maana hata daruso walikuwepo.

ndugu kada!! kutetea kitu kwa hoja ni vizuri ila kuwa kama amos makala wa uvccm amabye likisemwa neno anareact na press release halafu hatuelzezi ni nini anachokipinga bali anatupa blank denials!!
 
J

Judy

Senior Member
Joined
Aug 13, 2007
Messages
195
Likes
1
Points
0
J

Judy

Senior Member
Joined Aug 13, 2007
195 1 0
This guy kada has never been serious, i bet there is something wrong with him. *(born to rebel)
 
R

rpg

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
3,516
Likes
73
Points
145
R

rpg

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
3,516 73 145
JE HILO LIHOTELI LENYEWE PIA WAKIONDOKA KURUDI KWAO WATARUDI NALO AU LITABAKI BONGO ? KAMA WAKIONDOKA NALI NITAAMINI UNACHOSEMA !
Ama kweli wewe ni kada, nakumbuka nilishakuambia waweza pinga hata bowel movements zako(i mean haja)
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
asante kwa post nzuri na thanks nimekupata ! angalau inaonekana kama ................
JE HILO LIHOTELI LENYEWE PIA WAKIONDOKA KURUDI KWAO WATARUDI NALO AU LITABAKI BONGO ? KAMA WAKIONDOKA NALI NITAAMINI UNACHOSEMA !
Kadampinjani leo majimazito bin ngomanjito....naona mafataki leo yanakuja kila kona utajiju.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
wanabadili jina tu au wanabadili na menejimenti.... ?
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Nafikiri Gov yetu ijirekebishe kama TAX holiday bado ipo. au wafute TAX tujue moja..sie wabongo ndugu zetu wakija na vijizawadi pale Airport si kubanwa..ww TV ya chini ya dola 100, unaikalia kidete eti VAT? wakati wajua kabisa hii personal USE. ATLEAST mtu aje na vitu vingi hapo sawa...Bongo RUSHWA imekuwa ndio MTINDO wa maisha...Tunahitaji wachamungu wa KWELI ktk NAFASI za Serikali na SI NEMBO za Majina yao au kupigiwa debe na viongozi wa DINI baada ya kulambishwa MLUNGULA.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Kada yaani ndiyo kusema hadi sasa inakimbilia miongo miwili tangu hiyo hotel ianze kazi lakini bado iko ktk tax-holiday. Je hiyo ni kweli? au ni uongo? naomba hoja yako KM
wee bana wee haya tu !
tumuulize mwajei !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Kada, kuna mambo mengine ambayo kusimamia kwake kidete ni kulala chali au kukaa chini. Siyo lazima kwa kuwa Kadampinzani uhariibu fikra, heshima na busara kutetea kidete ubadhilifu. Ni aghali sana kuwadandganya wajinga walioanza au waliokwisha elevuka. Kwa mfano hapa JF kutetea upuuzi ni kujidhalilisha japo pia wadumuzaa fikra zako na si za wengine.Suala la kwamba je wataondoka nayo si la msingi kutetea matumizi mabaya ya Tax Holiday scheme. Natumaini Kada uko tayari "Move n Pick" management nao wafanye kama Sea Cliff. Muda wa Tax Holiday ukiisha zamu hii wasibadili jina bali wachome na kufile Insurence claim! Ilimradi tu jengo linabaki Danganyika.

UJUMBE: Ni vema kuwa mtazamo wa mustakabali wa Danganyika. Tuachane na utumwa wa vyama. Vizazi vitatuhukumu kwa kutotimiza utume wetu.
sasa kama wewe kwa maoni yako unaniona mie mjinga, so who is to blame ? utanilaumu mimi au ? mie nasema what i think of wakati huo huo najua wewe pia unafikiria kitu tofauti ndio maana kil amtu ana ubongo tofauti adhawaiz kama unataka tufikirie sawa basi nashauri tungekuwa na ubongo mmoja !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Ujumbe murua kabisa huo ndugu yangu

Kada Mpinzani badala ya kuijengea hoja misimamo yake, yeye anaendelea kuionyesha tu kavu kavu, kada "Emancipate yourself from mental slavery none but yourself can free your mind".Stand on the truth, dont let the truth stand on you, it is too heavy and you can not lift it pal!
sawa mie slave ! LAKINI UKITAKA KUJUA KATI YA MIMI NA WEWE NANI SLAVE, NITAKWAMBIA ! WEWE NDIO SLAVE WA MAWAZO MAANA MANENO YAKO HAYO YANASOUND VIZURI LAKINI I GUARANTEE YOU HUJAFIKIRIA WEWE MWENYEWE,UMETUMIA MAWAZO YA MTU MWINGINE tena kwa vyovyote vile huyo mtu atakuwa mzungu. sasa hii inanifanya niamini waafrika kweli ./............... ! KWELI SI KWELI ??
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kitila unamshauri kada apigane nini? hapo hakuna cha kupigana maana kwa kweli anapinga vitu labda apate taarifa za busara!! kila nikimsoma kada namkumbuka rafiki yangu mmoja pale udsm ambaye alikuwa ni muajiriwa wa TISS(nyie mnaiita idara ya usalama wa taifa). yeye kazi yake ilikuwa kuchokoza mada na kukaa kimya ili apate kitu cha kuweKA kwenye ripoti zake za wiki kwa wakuu wa pale kijitonyama!! hoping kitila atakuwa anwakumbuka sana watu wa nanmna hiyo maana hata daruso walikuwepo.

ndugu kada!! kutetea kitu kwa hoja ni vizuri ila kuwa kama amos makala wa uvccm amabye likisemwa neno anareact na press release halafu hatuelzezi ni nini anachokipinga bali anatupa blank denials!!
! nimepinga nini mie na wapi ? nimeuliza tu tena kwa busara ambazo mtu wa age kama yangu mie anatakiwa aulize ) nimeuliza kama hao watu wataondoka na hilo jengo au la, maana kuna vitu siku hizi vinaitwa PODS (portable on demand storage) unaweka vitu vyako pale unapohitaji then unarudisha hiyo storage, sasa mimi sijui sheraton ipoje, sijawahi kuiona, mnaanza kunidandia utafikiri nimekula pesa za kikao cha harusi !

ahh, pengine hapa wengi hawajawahi kutumia PODS, sasa mie siwalaumu wazee ndio maana wanalalama !
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
sawa mie slave ! Lakini ukitaka kujua kati ya mimi na wewe nani slave, nitakwambia ! Wewe ndio slave wa mawazo maana maneno yako hayo yanasound vizuri lakini i guarantee you hujafikiria wewe mwenyewe,umetumia mawazo ya mtu mwingine tena kwa vyovyote vile huyo mtu atakuwa mzungu. Sasa hii inanifanya niamini waafrika kweli ./............... ! Kweli si kweli ??
kada ona pumba zako hayo yalikuwa maneno ya bob marley dhidi ya wazungu na watu kama wewe wenye utumwa wa kiakili. Endelea kunitukana tu kuhusu uanamke wangu kama vile hujazaliwa na mwanamke. Lakini ukweli unabaki kuwa wewe ni 'kada pumba'
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Ama kweli wewe ni kada, nakumbuka nilishakuambia waweza pinga hata bowel movements zako(i mean haja)
kuuliza vibaya ?? hujui nini mambo ya PODS wewe ??
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
wanabadili jina tu au wanabadili na menejimenti.... ?
swali zuri mwajei ! lakini nashangaa hawajakudandia wazee hapa, maana mie nimeuliza tu kama wataondoka na jengo wakanishambulia weee, sasa mshambulieni mwajei basi !
 

Forum statistics

Threads 1,235,763
Members 474,742
Posts 29,234,544