Hongera Harmonize kwa hii nyimbo (Matatizo)


danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,098
Likes
1,700
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,098 1,700 280
Kiukweli Diamond ataendelea kukumbukwa kwa kumfikisha Harmonize hapa alipo fika! Kwa hii nyimbo yake mpya inayo itwa Matatizo ni dhahiri kadhamilia katika mziki! Kama kuna mtu anaweza kuiweka hapa aiweke ila ni nyimbo nzuri sana kwa soko letu la bongo! Ni vizuri kuimba vitu tofauti vinavyo mgusa kila mmoja wetu katika maisha yetu!

Naona pia kategua kitebdawili cha nani atakuwa wakwanza kushot video katika daraja la Mwalimu Nyerere

Hongera Harmonize
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Nyimbo ni nzuri sana lajini najiuliza mbona WCB wanamwaga nyimbo nyingi Sana? Haipiti miezi miwili,ngoma mpya inaachiwa. Ile ya Papa Wemba na Platinums sidhani hata kama Ina wiki tatu,wanaachia na hii. Ila anyway,labda management yao inaona mbali.

Link ya wimbo wa matatizo ulioimbwa na Harmonize chini ya Label ya WCB hii hapa.
 
simbage

simbage

Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
24
Likes
13
Points
5
simbage

simbage

Member
Joined Apr 10, 2015
24 13 5
Daaa bonge moja la wimbo inakufanya usijione kua ww pekeako ndo unashida katika hii dunia imenigusa sana na kunipa ari ya kupambana na changamoto pongezi kwake
 
danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,098
Likes
1,700
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,098 1,700 280
Nyimbo ni nzuri sana lajini najiuliza mbona WCB wanamwaga nyimbo nyingi Sana? Haipiti miezi miwili,ngoma mpya inaachiwa. Ile ya Papa Wemba na Platinums sidhani hata kama Ina wiki tatu,wanaachia na hii. Ila anyway,labda management yao inaona mbali.

Link ya wimbo wa matatizo ulioimbwa na Harmonize chini ya Label ya WCB hii hapa.
Kwani ya Papa wemba Diamond ndo kaachia??
 
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
1,779
Likes
2,827
Points
280
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
1,779 2,827 280
Safi haya ndio mshairi ambayo masikio yetu yalimis kusikia inspiration song safi may upepo utabadilika sasa cause WCB ndio huamua sasa mziki wa aina gani utambe
 
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,580
Likes
1,077
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,580 1,077 280
Jf bwana. Utadhani hawako mitandao mingine
 

Forum statistics

Threads 1,236,161
Members 475,020
Posts 29,248,398