Hivi wasambaa wana sifa gani??


M

mputa

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
724
Likes
540
Points
180
M

mputa

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
724 540 180
Wasambaaa wanaume wengi wao malaya sana tena sana narudia kwa herufi kubwa MALAYA SANA
Taarifa ya maambukizi ya ukimwi kitaifa iliyozinduliwa na Jakaya Kikwete 27.march.2013 inaonyesha kuwa mikoa inayoongoza kwa maambukizi ya ukimwi ni Njombe[14.8%], Iringa[9.1%]
Mbeya[9.0%] Shy[7.4%] Ruvuma[7.0%] Dsm 6.9%.
Mikoa ambayo inaongoza kwa kuwa na maambukizi ya chini Lindi na Dodoma 2.9%,Tanga 2.4%, Manyara1.5% kutokana na ripoti hiyo Manyara ndio mkoa katika Tanzania bara ambao maambukizi yapo chini kuliko yote, Pemba 0.3%. masamakwetu Nilitegemea useme hao kwenye hiyo mikoa inayoongoza kwa ukimwi ndio mabingwa kuliko sisi wasambaa, kwa kuongezea tu ni kuwa huwa tunajali sana ....ndom
 
Mziwandawamama

Mziwandawamama

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,313
Likes
845
Points
280
Mziwandawamama

Mziwandawamama

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,313 845 280
Taarifa ya maambukizi ya ukimwi kitaifa iliyozinduliwa na Jakaya Kikwete 27.march.2013 inaonyesha kuwa mikoa inayoongoza kwa maambukizi ya ukimwi ni Njombe[14.8%], Iringa[9.1%]
Mbeya[9.0%] Shy[7.4%] Ruvuma[7.0%] Dsm 6.9%.
Mikoa ambayo inaongoza kwa kuwa na maambukizi ya chini Lindi na Dodoma 2.9%,Tanga 2.4%, Manyara1.5% kutokana na ripoti hiyo Manyara ndio mkoa katika Tanzania bara ambao maambukizi yapo chini kuliko yote, Pemba 0.3%. masamakwetu Nilitegemea useme hao kwenye hiyo mikoa inayoongoza kwa ukimwi ndio mabingwa kuliko sisi wasambaa, kwa kuongezea tu ni kuwa huwa tunajali sana ....ndom
Inawezekana huo mkoa unaoongoza kwa maambukizi mmejazana humo au pia inawezekana kwa kua hakuna rate kubwa ya maambukizi kwenye mkoa wenu ndo inachangia msiambukizane kwa kasi ila ukweli ni kwamba wasambaaa hasa wanaume ni mnapenda sana kufanya fanya hovyohovyo na kuzaaa hovyo pia
 
M

mputa

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
724
Likes
540
Points
180
M

mputa

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
724 540 180
Inawezekana huo mkoa unaoongoza kwa maambukizi mmejazana humo au pia inawezekana kwa kua hakuna rate kubwa ya maambukizi kwenye mkoa wenu ndo inachangia msiambukizane kwa kasi ila ukweli ni kwamba wasambaaa hasa wanaume ni mnapenda sana kufanya fanya hovyohovyo na kuzaaa hovyo pia
umetumia muda gani kufanya huo utafiti, au ni kwa huyo aliyekuzalisha akakuacha
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,327
Likes
120,738
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,327 120,738 280
Taarifa ya maambukizi ya ukimwi kitaifa iliyozinduliwa na Jakaya Kikwete 27.march.2013 inaonyesha kuwa mikoa inayoongoza kwa maambukizi ya ukimwi ni Njombe[14.8%], Iringa[9.1%]
Mbeya[9.0%] Shy[7.4%] Ruvuma[7.0%] Dsm 6.9%.
Mikoa ambayo inaongoza kwa kuwa na maambukizi ya chini Lindi na Dodoma 2.9%,Tanga 2.4%, Manyara1.5% kutokana na ripoti hiyo Manyara ndio mkoa katika Tanzania bara ambao maambukizi yapo chini kuliko yote, Pemba 0.3%. masamakwetu Nilitegemea useme hao kwenye hiyo mikoa inayoongoza kwa ukimwi ndio mabingwa kuliko sisi wasambaa, kwa kuongezea tu ni kuwa huwa tunajali sana ....ndom
Wasambaa na wapare ni resistant kwa ukimwi
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,697
Likes
2,953
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,697 2,953 280
Taarifa ya maambukizi ya ukimwi kitaifa iliyozinduliwa na Jakaya Kikwete 27.march.2013 inaonyesha kuwa mikoa inayoongoza kwa maambukizi ya ukimwi ni Njombe[14.8%], Iringa[9.1%]
Mbeya[9.0%] Shy[7.4%] Ruvuma[7.0%] Dsm 6.9%.
Mikoa ambayo inaongoza kwa kuwa na maambukizi ya chini Lindi na Dodoma 2.9%,Tanga 2.4%, Manyara1.5% kutokana na ripoti hiyo Manyara ndio mkoa katika Tanzania bara ambao maambukizi yapo chini kuliko yote, Pemba 0.3%. masamakwetu Nilitegemea useme hao kwenye hiyo mikoa inayoongoza kwa ukimwi ndio mabingwa kuliko sisi wasambaa, kwa kuongezea tu ni kuwa huwa tunajali sana ....ndom
Mghoshi bhana acha hizo aisee


Wilaya ya Lushoto na Bumbuli kuna rate kubwa ya maambukizi ya VVU

Mi nimeishi kule kwa mwaka na nusu

Niliyojionea nayajua mwenyewe hali kwa sasa sio nzuri kule

Halafu wasambaa wanahitaji kujikwamua na kisomo aisee sijui kwanini watu wa kule hawazingatii swala la elimu

Katika utafiti wangu nimegundua wasambaa wa jinsia ya kike wana uwezo mkubwa kiakili kuliko jinsi ya kiume hiyo ni average.

Wanawake wa kisambaa ni wachapakazi sana Ila wanaume wavivu ,walevi wa BOHA .

Katika huo mwaka niliokaa usambaani hasa bumbuli nilishakula wasambaa kibao


Yaani wanawake wa kisambaa wa laini sana kutongozwa unampiga sound SAA 9 alasiri SAA 4 usiku kalala kitandani kwako

Sema wanajua kupenda fasta Ila wanaishia kuchezewa

Ila ni watamu aisee weupeee ngozi lainiii


Hayo ndio niliyojionea usambaani.

Nenda na wewe ukajionea

Wagoshi msipinge
 
lidocaine

lidocaine

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
675
Likes
238
Points
60
lidocaine

lidocaine

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
675 238 60
Wasambaa wachafu sana alafu wanapenda kuzaliana sana.na wengi wakikimbilia mjini wanalundikana .kazi zao kuu kwa wakaka ni kuuza karanga,wadada wengi ni wasusi
 
M

mputa

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
724
Likes
540
Points
180
M

mputa

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
724 540 180
Mghoshi bhana acha hizo aisee


Wilaya ya Lushoto na Bumbuli kuna rate kubwa ya maambukizi ya VVU

Mi nimeishi kule kwa mwaka na nusu

Niliyojionea nayajua mwenyewe hali kwa sasa sio nzuri kule

Halafu wasambaa wanahitaji kujikwamua na kisomo aisee sijui kwanini watu wa kule hawazingatii swala la elimu

Katika utafiti wangu nimegundua wasambaa wa jinsia ya kike wana uwezo mkubwa kiakili kuliko jinsi ya kiume hiyo ni average.

Wanawake wa kisambaa ni wachapakazi sana Ila wanaume wavivu ,walevi wa BOHA .

Katika huo mwaka niliokaa usambaani hasa bumbuli nilishakula wasambaa kibao


Yaani wanawake wa kisambaa wa laini sana kutongozwa unampiga sound SAA 9 alasiri SAA 4 usiku kalala kitandani kwako

Sema wanajua kupenda fasta Ila wanaishia kuchezewa

Ila ni watamu aisee weupeee ngozi lainiii


Hayo ndio niliyojionea usambaani.

Nenda na wewe ukajionea

Wagoshi msipinge
Mkuu hata mimi nimezunguka sana hii nchi, hayo uliyoyaona Usambaani ni maisha ya kawaida kwa almost Tanzania nzima, suala la ukimwi na elimu ni changamoto nchi nzima unless ww hujazunguka hii nchi, kuhusu urahisi wa wasichana hilo usilisemee lushoto tu, mimi nimeishi sana mikoa ya nyanda za juu kusini na kaskazini, ni shida. Na sio wasichana tu hata wake za watu, hebu tuambie ww unatoka sehemu gani ili tujue kama kwenu kuna tofauti na uliyoyaona usambaani, nina hakika 100% hutasema
 
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
2,968
Likes
2,514
Points
280
G

goodluck5

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
2,968 2,514 280
Ukifanya nao kazi ni wanafki hatari kwa kujipendekeza kwa boss huwawezi
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,905
Likes
4,055
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,905 4,055 280
Wasambaa ni wapemba wa bara...nadhani umenielewa. Wengi wanapenda kazi za hotelini kupika chai na maandazi
 
Masangutu

Masangutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
539
Likes
118
Points
60
Masangutu

Masangutu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
539 118 60
Wasambaa wanajua kupenda na kujali.kuna demu alinipenda mpaka nikawa namuogopa.nilijuta kupendwa.nikaamua nimwambie ukweli kwamba Mimi cna mapenzi ya dhati kwako.naomba tuachane.akaelewa kwa shingo upande.
Hahahaaa unapendwa Hadi unaogopa!Kuna wakati unahisi muda wowote unaweza kuendewa kwa Babu!!!
 
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
1,312
Likes
1,277
Points
280
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
1,312 1,277 280
Wasambaa wachafu sana alafu wanapenda kuzaliana sana.na wengi wakikimbilia mjini wanalundikana .kazi zao kuu kwa wakaka ni kuuza karanga,wadada wengi ni wasusi
Pia ni wavivu sanaaaa
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,759
Likes
39,321
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,759 39,321 280
ukhuty, post: 18870165, member: 392029"]Sonyumbai kwangu nenkufundishe vyetatama hivyo mpaka ughuuke
Nakupenda sana mtoto, hebu njoo PM kwanza tupange future. Uko tayari kuwa mchepuko lakini? I mean kama mke wa pili. Nitakujali kuliko unavyodhani![/QUOTE]
pole nimewahiwa tyr
 

Forum statistics

Threads 1,238,928
Members 476,277
Posts 29,337,099