Hivi wasambaa wana sifa gani??


Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,480
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,480 280
Unacheka mkuu? It sounds funny lakini niko serious, mtoto nimempenda. Everything about her makes my hear skip a beat, the way she talks, alivyo proud na her origin, points n.k mimi nazimia huku.
Hebu mweleweshe tafadhali, niko tayari kuingia mazima, I mean Im in for the long haul. Watoto kama huyu ni adimu sana, I don't want to waste this chance kwa kweli.
tafuta nywele za kwapa za simba jike aliyetoka kujifungua nikufanyie mambo[/QUOTE]
[/QUOTE]
Nakupenda Dear!
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,480
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,480 280
Unacheka mkuu? It sounds funny lakini niko serious, mtoto nimempenda. Everything about her makes my hear skip a beat, the way she talks, alivyo proud na her origin, points n.k mimi nazimia huku.
Hebu mweleweshe tafadhali, niko tayari kuingia mazima, I mean Im in for the long haul. Watoto kama huyu ni adimu sana, I don't want to waste this chance kwa kweli.[/QUOTE]
tafuta nywele za kwapa za simba jike aliyetoka kujifungua nikufanyie mambo[/QUOTE]




Ila mkuu nimelitafakari swala la nywele za kwapa za Simba, nimeona limekuwa gumu aisee! Huna software nyingine inayoenda na protocol tofauti? Maana nywele za kwapa la simba mkuu!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,327
Likes
120,738
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,327 120,738 280
Unacheka mkuu? It sounds funny lakini niko serious, mtoto nimempenda. Everything about her makes my hear skip a beat, the way she talks, alivyo proud na her origin, points n.k mimi nazimia huku.
Hebu mweleweshe tafadhali, niko tayari kuingia mazima, I mean Im in for the long haul. Watoto kama huyu ni adimu sana, I don't want to waste this chance kwa kweli.
tafuta nywele za kwapa za simba jike aliyetoka kujifungua nikufanyie mambo[/QUOTE]




Ila mkuu nimelitafakari swala la nywele za kwapa za Simba, nimeona limekuwa gumu aisee! Huna software nyingine inayoenda na protocol tofauti? Maana nywele za kwapa la simba mkuu![/QUOTE]
jasho la jogoo mweusi tii mwenye madoadoa
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,480
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,480 280
tafuta nywele za kwapa za simba jike aliyetoka kujifungua nikufanyie mambo



Ila mkuu nimelitafakari swala la nywele za kwapa za Simba, nimeona limekuwa gumu aisee! Huna software nyingine inayoenda na protocol tofauti? Maana nywele za kwapa la simba mkuu![/QUOTE]
jasho la jogoo mweusi tii mwenye madoadoa[/QUOTE]
Kha! Hii teknolojia yako naona iko advanced sana, ngoja nimtafute kizamani tu kwa kuanza na PM.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,327
Likes
120,738
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,327 120,738 280
Ila mkuu nimelitafakari swala la nywele za kwapa za Simba, nimeona limekuwa gumu aisee! Huna software nyingine inayoenda na protocol tofauti? Maana nywele za kwapa la simba mkuu!
jasho la jogoo mweusi tii mwenye madoadoa[/QUOTE]
Kha! Hii teknolojia yako naona iko advanced sana, ngoja nimtafute kizamani tu kwa kuanza na PM.[/QUOTE]
ukitaka cha mvunguni?
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
14,776
Likes
12,536
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
14,776 12,536 280
Wasambaa wanajua kupenda na kujali.kuna demu alinipenda mpaka nikawa namuogopa.nilijuta kupendwa.nikaamua nimwambie ukweli kwamba Mimi cna mapenzi ya dhati kwako.naomba tuachane.akaelewa kwa shingo upande.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,327
Likes
120,738
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,327 120,738 280
Wasambaa wanajua kupenda na kujali.kuna demu alinipenda mpaka nikawa namuogopa.nilijuta kupendwa.nikaamua nimwambie ukweli kwamba Mimi cna mapenzi ya dhati kwako.naomba tuachane.akaelewa kwa shingo upande.
Lakini afadhali alikuelewa japo kwa shingo upande....wengine ungeisoma number
 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,721
Likes
2,910
Points
280
Age
30
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,721 2,910 280
Msambaa mpe kiroba cha pesa atafikisha salama,lkn ukimpa mke lazma apige sain
 
socket

socket

Senior Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
199
Likes
100
Points
60
socket

socket

Senior Member
Joined Nov 21, 2014
199 100 60
Dear hujakosea hata kidogo... To add it up ni wachapa kazi sana huwa hawachagui Job.. Niliwajua hawa watu as wapangaji wetu when I grew up ..( I lived with them in the same house ). And one of my relative married in this tribe .. Very nice people ... Thanks..
Mmanya ishwi heti chagua ndima nevyeeka hata katibu Mkuu ni mshambaa
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,627
Likes
63,087
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,627 63,087 280
Ukipata msambaa umepata mke na nusu. Kifupi wanawake wa tanga wamebarikiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972