Hivi wasambaa wana sifa gani??


Mziwandawamama

Mziwandawamama

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,313
Likes
845
Points
280
Mziwandawamama

Mziwandawamama

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,313 845 280
Wasambaaa wanaume wengi wao malaya sana tena sana narudia kwa herufi kubwa MALAYA SANA
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,719
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,719 280
Huwaga nasikia ati wasambaa wana jua sana yale mambo yetu yaleee hivi ni kweli??Pia nasikia wanajua sana kulea wanaume na kupiga hapo ndio kabisa.Naomba kuwafahamu hawa watu
Wabeba Mizigo Kko na bandarini
 
Mak Jr

Mak Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
288
Likes
152
Points
60
Mak Jr

Mak Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
288 152 60
wanapatikana sana wilayani Lushoto, kuanzia maeneo ya Soni, kongei, lushoto mjini, lukozi, mtae, mlalo, ngwelo, mlola.
nskia pia wapo maeneo ya bumbuli,mpalalu,mbelei,mbuzii,kwehangara,mponde,kwang'wenda,Lwandai,hambali,kigulunde,kwemzue,nyasa,Shashui,vuga,kwadoe,mavului
 
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
3,594
Likes
3,969
Points
280
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
3,594 3,969 280
Ukifanikiwa kuopoa binti wa kisambaa jua umeopoa almasi mchangani
Ni wacha Mungu
Ni wakweli
Ni waaminifu
Ni wasafi
Ni wasiri
Wanajua kupenda
Wana jua kupika
Ni wataalam wa tiba mbadala
Wanajua bajeti nk nk
Katika ubora wako mkuu
 
kuseranasera

kuseranasera

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
337
Likes
175
Points
60
Age
49
kuseranasera

kuseranasera

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2016
337 175 60
Original wako kule rangwi wakarimu sana
 

Forum statistics

Threads 1,238,879
Members 476,223
Posts 29,335,278