Hivi wanawake wa Kimasai nao wanachepukaga?

Hivi wanawake wa Kimasai nao wanachepukaga?

Kuna jamaa alichepuka Na masai, ile Masai ikamwambia mumewe ile mteja wetu wa maziwa nimechepuka nayo,... baba yoyo naye naye kaenda kwa jamaa impe nke yake ipige punga. Ilitokea vurumai mke wa jamaa alipogoma Masai ilitaka imchome kisu mshikaji hadi majirani walipofika Masai akawaambia hii jamaa imelala mke wangu cc kiutamaduni Na Mimi natakiwa kulala Na mke wake. Sasa mke wa jamaa ananinyima punye lazima anipe. Wakamwomba mbadala wa kulipa akadai ni ng'ombe mmoja mshikaji ikabidi alipe ng'ombe, ilitokea mbingu mkoani morogoro
Haaaaa mbingu sehem gan mkuu Londo, ngajengwa au Tandale?
 
Kuna jamaa alichepuka Na masai, ile Masai ikamwambia mumewe ile mteja wetu wa maziwa nimechepuka nayo,... baba yoyo naye naye kaenda kwa jamaa impe nke yake ipige punga. Ilitokea vurumai mke wa jamaa alipogoma Masai ilitaka imchome kisu mshikaji hadi majirani walipofika Masai akawaambia hii jamaa imelala mke wangu cc kiutamaduni Na Mimi natakiwa kulala Na mke wake. Sasa mke wa jamaa ananinyima punye lazima anipe. Wakamwomba mbadala wa kulipa akadai ni ng'ombe mmoja mshikaji ikabidi alipe ng'ombe, ilitokea mbingu mkoani morogoro
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hatareeeeeeh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J
Jamani eeh..Hivi hawa wanawake wa Kimasai waliopo huku mijini wanachepuka?

Kama wanachepuka vipi wakiwa ulingoni ubora wao upoje?

Naamini kwa ukubwa wa JF,wapo watu walisha pata uzoefu wa maswali yangu.

Eehhh...Nilikuwa nimesahau jambo moja.

Hivi wanaume wa kimasai wanayale mapenzi ya kuwashika mademu zao mikono wawapo barabarani?

Hapa nazungumzia wamasai wale waporini kabisa,Wanao abudu tamaduni zao na mila.Sio kama wale watoto wa Ole sendeka na Laiza wamasai wa mjini.Wanaomfahamu Jay Z na Diamond.
Da mmenikumbusha X wangu mmasai enzi hizo, ilikua full kunyonyana tu
 
Jamani eeh..Hivi hawa wanawake wa Kimasai waliopo huku mijini wanachepuka?

Kama wanachepuka vipi wakiwa ulingoni ubora wao upoje?

Naamini kwa ukubwa wa JF,wapo watu walisha pata uzoefu wa maswali yangu.

Eehhh...Nilikuwa nimesahau jambo moja.

Hivi wanaume wa kimasai wanayale mapenzi ya kuwashika mademu zao mikono wawapo barabarani?

Hapa nazungumzia wamasai wale waporini kabisa,Wanao abudu tamaduni zao na mila.Sio kama wale watoto wa Ole sendeka na Laiza wamasai wa mjini.Wanaomfahamu Jay Z na Diamond.
Sipatii picha hizo papuchi zao zinavyonuka maana wamasai usafi kwao ni 0.
 
Write your reply...Me ni mmasai real kutoka uku namanga tanzania nasoma medicine.ukwel tyu nwape kuhusu wamasai wenzangu hasa kuchepuka kwao mara nyingi ni hawa wasomi wenzangu na kwanza kwa kuiga tyu ila hajitembezi japo ukimfuata ukimkazia saund aruki kingine ukiwa nae ukiwa nae kwenye love hapend mapenz mda wote bli yupo busy zaid na maisha na ni watu wavumilivu xana kwenye ndoa!ni hayo tyu
then wanawake wamasai hawanaga wivu
 
Wamasai wanachepuka balaa, tena chepuka yao haiangalii pochi, swaga wala uhandsome wa muombaji wanachoangalia ni rika, je wee upo rika na mumewe? Kama ndio basi kiroho safi unamenyewa tunda, hata baba nanii akijua hua sio big case! Hakuna wivu tena mechi inapgwa hapohapo hom kwa mama nanii mchana kweupe!
Wewe umewahi fanya hivyo?.
 
Hapa umezungumzwa uongo mwingi sana.

Mambo kama haya ndio utajua kua wabongo tunaongoza kwa kulishana matango pori,

Kila mtu kazungumza anayosikia kijiweni kwake.
 
Back
Top Bottom