Hivi wanawake wa Kimasai nao wanachepukaga?

Hivi wanawake wa Kimasai nao wanachepukaga?

Kwa hiyo Kuna vitu vile vyenyewe vya kimasai utakuwa hujui? Hii habari ya kusimika mkuki alishawahi kuishuhudia live?
Zamani bhana sio saivi tuliwapa elimu juu ya stds and hiv so wanajua ni bora kuwa na mmoja unaye mwamini .
 
Hakuna kabira lisilochepuka niamini mimi.
Nimeoa umasaini najua ninachokiongea.
 
Mfundishe huyo kiongozi halafu Kama vipi unaweka ndani kabisa. Hivi hii ya kuchomeka mkuki ulishawahi kuitumia mkuu?
Wamasai wa mijini huwa hawajiiti wamasai mkuu....Wao wameendelea eti
 
Wamasai wanawake hawana antennae , so hawana flavor !
Hawachepuki Na hawana wivu .
Siyo wote ! Mimi nilikutanaga na mmoja Arusha, tulipofika hotelini nikajifanya kureta karufundi kwenye mwili wa mmasai wa kike, nikaenda ziwa Natron kujimba magadi!! Weweee!! Hapa na hapa nikasikia pwaaaaaa!!! Nikajua huyu saizi yake ni kachabali nilimtandika kachabali mpaka maji yakaelea kwenye godoro!!! Antena ilikuwepo na matawi yake yote. Kesho yake saa 11 jioni akawa amerudi. Wahudumu walipomwona wakaja kuniambia niwapoze kwa sababu walikuwa na kazi ngumu ya kukausha godoro. Nikawapo buku 5. Mimi nikaendelea mmasai wangu, mamaeee!!
 
Write your reply...Me ni mmasai real kutoka uku namanga tanzania nasoma medicine.ukwel tyu nwape kuhusu wamasai wenzangu hasa kuchepuka kwao mara nyingi ni hawa wasomi wenzangu na kwanza kwa kuiga tyu ila hajitembezi japo ukimfuata ukimkazia saund aruki kingine ukiwa nae ukiwa nae kwenye love hapend mapenz mda wote bli yupo busy zaid na maisha na ni watu wavumilivu xana kwenye ndoa!ni hayo tyu
Hapana mdau. Ukweli ni wamasai ni wanadamu kama wanadamu wengine hivyo nao wako na hisia. Wanawake wa kimasai wanachepuka vizuri sana. Sema tu kutokana na mila na desturi za kimasai hasa mfumo dume au mfumo kandamizi wanawake wa kimasai wamekua wasiri sana sababu ya uwoga walionao. Ila tunawatafuna vizuri sana.
 
Nachojua wamasai bhana wanaonaga wanaume wanaovaa suruali sio wanaume nlisoma shule o-level ambayo ilikuwa umasaini porin kweli yaani tulikuwa tunatumia kisima kimoja nawao japo kisima kilikuwa cha shule lakini tulikuwa tunashare tu kama jamii moja bhana watoto wakike wakimasai wanaoga mbele yako kila kitu nje ila atoke morani na mashuka yake faster wanajichimbia mahali mwanzoni nlijua tabia yao tu hawajali kuwa uchi nlipojua ni madharau nkawa nawachana live nawatimua nkiwakuta wakaogee huko mahali siwaoni
 
Hakuna kabira lisilochepuka niamini mimi.
Nimeoa umasaini najua ninachokiongea.
Kweli mkuu afu kuchepuka hakuna uhusiano na kabila la mtu maana kila mila inamfundisha mwanamke kutulia kwa mume wake tena mke kukutwa akiwa na mwanaume mwingine ni aibu kubwa katika jamii yake hata watoto wake wakike hawataweza kuolewa hiyo ni zama za mila japo wanaume tulipewaga upendeleo wakipekee sana haionekani ajabu sana ila isiwe tu mke wa mtu, so kuchepuka ni hulka tu ya mtu binafsi hakuna anayefundisha kuchepuka anakutananayo tu ni yy kuiga au kuacha
 
Kweli mkuu afu kuchepuka hakuna uhusiano na kabila la mtu maana kila mila inamfundisha mwanamke kutulia kwa mume wake tena mke kukutwa akiwa na mwanaume mwingine ni aibu kubwa katika jamii yake hata watoto wake wakike hawataweza kuolewa hiyo ni zama za mila japo wanaume tulipewaga upendeleo wakipekee sana haionekani ajabu sana ila isiwe tu mke wa mtu, so kuchepuka ni hulka tu ya mtu binafsi hakuna anayefundisha kuchepuka anakutananayo tu ni yy kuiga au kuacha
Hakika mkuu huo ndiyo ukweli.
 
Back
Top Bottom