Hivi wanawake wa Kimasai nao wanachepukaga?

Hivi wanawake wa Kimasai nao wanachepukaga?

Mimi sina haja ya malumbano maana sijui pia malezi uliyokulia, Pengine umekulia kwenye familia ambayo inajiona kuwa wao tu ndio binaadamu. Na pia sijui upeo wa uweleo wako.
Acha kupanic mambo madogo....hili siyo jukwaa la mahakama wala sheria,ndio maana mjadala wenyewe umeanza kama kuwaona wamasai siyo binadamu wa kawaida....report kwa mod aondoe huuu uzi kama umekereka sana na pia uwe unafanya hivyo ikiwa kuna makabila mengine nayo yatasemwa vibaya...
 
Morani alifanya yake na nditto
 

Attachments

  • 1435819487337.jpg
    1435819487337.jpg
    39.3 KB · Views: 433
Hahahahaha miaka hiyoooo sehemu moja hukooo.. Tulikaa sana na wamasai wakawa wanatutania " naomba nyororo nikupe sijui ndorobo sijui neno gani Lile...


Cc Smart911
 
Write your reply...Me ni mmasai real kutoka uku namanga tanzania nasoma medicine.ukwel tyu nwape kuhusu wamasai wenzangu hasa kuchepuka kwao mara nyingi ni hawa wasomi wenzangu na kwanza kwa kuiga tyu ila hajitembezi japo ukimfuata ukimkazia saund aruki kingine ukiwa nae ukiwa nae kwenye love hapend mapenz mda wote bli yupo busy zaid na maisha na ni watu wavumilivu xana kwenye ndoa!ni hayo tyu
 
Kaka, hao wanawake wa kimasai wamekeketwa,moja katika mila hizi za kuwakeketa wanawake nikuwafunga hamu ya tendo la ndoa,...!!wanawake wanaokeketwa wapo wapo tu hawajui raha za kuliwa...
 
Write your reply...Me ni mmasai real kutoka uku namanga tanzania nasoma medicine.ukwel tyu nwape kuhusu wamasai wenzangu hasa kuchepuka kwao mara nyingi ni hawa wasomi wenzangu na kwanza kwa kuiga tyu ila hajitembezi japo ukimfuata ukimkazia saund aruki kingine ukiwa nae ukiwa nae kwenye love hapend mapenz mda wote bli yupo busy zaid na maisha na ni watu wavumilivu xana kwenye ndoa!ni hayo tyu
Pole kaka,hawa wanawake wa kimasai hali ya kukeketwa inawafanya wawe busy na mambo mengine kwasababu hawasikii chochote huko chini,..inasikitisha sana nawaonea huruma sana hawa wanawake,acha kukatwa chini wanakatwa mpaka nywele ili wasipendeze,....hatari
 
Jamani eeh..Hivi hawa wanawake wa Kimasai waliopo huku mijini wanachepuka?

Kama wanachepuka vipi wakiwa ulingoni ubora wao upoje?

Naamini kwa ukubwa wa JF,wapo watu walisha pata uzoefu wa maswali yangu.

Eehhh...Nilikuwa nimesahau jambo moja.

Hivi wanaume wa kimasai wanayale mapenzi ya kuwashika mademu zao mikono wawapo barabarani?

Hapa nazungumzia wamasai wale waporini kabisa,Wanao abudu tamaduni zao na mila.Sio kama wale watoto wa Ole sendeka na Laiza wamasai wa mjini.Wanaomfahamu Jay Z na Diamond.


Wanachepuka sana, kuchepuka ni haki ya kila muwajibikaji wa 6 kwa 6 hapa duniani.
 
Kaka, hao wanawake wa kimasai wamekeketwa,moja katika mila hizi za kuwakeketa wanawake nikuwafunja hamu ya tendo la ndoa,...!!wanawake wanaokeketwa wapo wapo tu hawajui raha za kuliwa...


Ngoja nikamtongoze Malaika nijuwe kama kweli hafaidi tendo la kugegedwa, yaani wamekuwa kama wanawake wa kiarab au kisomali kugegedwa? Khaaaa!
 
Kule unasimika mlangoni tu Mkuki unapiga mzigo.

Sasa ole wako uoe demu mkali, miezi sita tu mlangoni kutakuwa na mashimo ya Mikuki elfu kidogo.
 
Back
Top Bottom