Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Afadhali umeliona hilo, Asprin kadai thread imekaa kikike, may be na yeye ni mwanamke!
 
Ooh, hapo nimekupata! Ni hatari kuwa na mke wa mtu! But ukiwa naye kwa umakini nafikiri huwezi kupata madhara! Hutakiwi kumng'ang'ania, unamaliza tu kilichokupeleka kwake then off you go.
mke wa mtu ni hatari mbinguni na duniani, hatari tupu.
 
kwanza nahitaji kujua unamaanisha nini unapotumia msamiati wanachakachulika,
kama kuchakachua means tendo la ndoa,jibu langu ni ndio,wanachakachulika,
humu jf sio mbinguni kwamba wanawake humu ni malaika,ninaamin kabisa kwenye jamii kubwa kama hii hakukkosi maharage ya mbeya,wenye misimamo dhabiti na pia naamini hawakosekani wenye ujasiri wa kutongoza wanaume humu.
mwanamke anaweza kuwa great thinker akatoa mapwent yenye kushiba lkn kwenye masuala ya mapenzi akawa maharage ya mbeya,au mwingine unaweza kumuona anaandika posts za kimapepe lkn akawa hana hata wazo la kukutana na mwanamume yeyote kutoka humu.
hata hivyo mtu kuchakachulika au kutochakachulika hakumfanyi awe binadamu mbaya as long as ni mtu mzima na habaki watoto na zaidi asiwe mke anayesaliti ndoa yake.
ila nahisi wanaume wengi humu jf ni wanandoa,hivyo kina dada mnaotongozwa huko PM muwe makini.
kama ambavyo humu hakukosekan maharage ya mbeya na wanaume matapeli wamejaa humu kibao,kuanzisha uhusiano na mkaka kutoka humu is a very big risk...im just saying,mwenye kutaka kuchakachuliwa humu jf na achakachuliwe maana mali ni zake kapewe bure na mwenyezi mungu wala hazilipii kodi.
 
Ni kaswali tu na kitanisaidia kupata ufahamu zaidi!
Nimekuwa mtumiaji mzuri wa social networks kama vile facebook, twitter, hi5, WAYN, Jhoos na myspace! Kwenye hiz network nimegundua kuwa ukiwa na urafiki na mdada, mkianza kuchat, kubadilishana namba za simu; inakuwa rahisi kwenu nyie kuingia kwenye uhusiano wa kimapenz regardles ni mke wa mtu or not! Je na wadada walio humu JF ni rahisi kuwapata kihivyo? Naomben experience plz

tatizo kila unapopita unawaza ngono.......uchafuuuuuu..hivi hakuna vingine vya kufikirika, in all the social networks only think kuchakachua wanawake, u must be having problem upstairs...
 
Afadhali umeliona hilo, Asprin kadai thread imekaa kikike, may be na yeye ni mwanamke!

Mkuu umefikia kiwango cha kunitusi namna hii? Nilikuwa nakuheshimu sana...............!
 
tatizo kila unapopita unawaza ngono.......uchafuuuuuu..hivi hakuna vingine vya kufikirika, in all the social networks only think kuchakachua wanawake, u must be having problem upstairs...
Ngono ina play great role kwenye maisha ya mwanadamu, ndio maana ukichunguza utagundua kuwa matatizo mengi ndani ya ndoa ni kutokana na ngono! Watu wanauana kila siku kwa sababu ya ngono! Inabidi uope heshima yake plz
 
Mkuu umefikia kiwango cha kunitusi namna hii? Nilikuwa nakuheshimu sana...............!
Kwani kitendo cha mtu kuwa mwanamke au kuwa na jinsia ya kike ni Tusi??
 
Back
Top Bottom