Wanawake wasione mwanaume anawasiliana na mwanamke.Ila wao Sasa.Mungu anajua.Ukiirudisha nitakuona wa ajabu aisee ichukue na akukute hapo hapo hakuna kwenda kokote
😀😀😀😀Ukiirudisha nitakuona wa ajabu aisee ichukue na akukute hapo hapo hakuna kwenda kokote
Nakuamiania sana broDaima Ukweli UTASHINDA .... Kumshauri mwenzako Ujinga ,,ili hali unajijua haupo ndoani ,,,namwisho wasiku Aachike ..uanze kumcheka tena humu ,,Hiyo dhambi itakutafuna popote ulipo..
Yes Mimi Kiranja na nitabaki kua ivo.
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.
Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.
Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.
Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Wanawake mbona hampendani, sasa kumsaidia mwanamke mwenzio unatokwa mipovu ebu kuweni na upendo basi na nyie..!Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.
Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.
Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.
Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Unampotosha mwenzio, hivi si amesaidiwa mwanamke mwenzenu..!Usiirudishe....
Kama hamna mtoto nyumbani, kimbia mahali ukapunge upepo na hiyo laki nne yake
Namm nakuaminia sana Mkuu King L.Nakuamiania sana bro
Hakika Mkuu.....MTU anasakamwa na laana.Tatizo wanawake ambao wanaume zao wanachepuka ni kuwa nao zamani kabla hawajaolewa walikuwa wanachukua sana waume Za watu.Sasa wanapata malipo hapa hapa duniani
Asante Mkuu ...achukue na abaki hapo hapo.Ukiirudisha nitakuona wa ajabu aisee ichukue na akukute hapo hapo hakuna kwenda kokote
Hata mi nakujari emmytaMmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.
Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.
Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
Poa!! Uhali gan missMambo
Yani wewe uko tayari jamaa ahonge huko anapohonga lakini na wewe pia akuhonge. sasa mbona hii inashangaza piakwa hiyo ni vema yeye kuhonga nje kuliko Mimi mke wake
Aende wapi sasa na wakati hapo ndio kwake na huyo ndio mumewe kama kuondoka aondoke mwanaumeAsante Mkuu ...achukue na abaki hapo hapo.
Bila shaka ,atapewa majibu ya kujiridhisha na maisha yatakua sawa.
Na nyie mkiona mwanamke anawasiliana na mwanaume Mungu pia anafanyaje etiWanawake wasione mwanaume anawasiliana na mwanamke.Ila wao Sasa.Mungu anajua.
Sasa anairudishaje kwa mfano😀😀😀😀
Ohoooo
Nimekuelewa Mkuu ....umemaliza wala sina nyongeza ,,kwakua hapo *muafaka utapatikana na maisha yataendelea*.Aende wapi sasa na wakati hapo ndio kwake na huyo ndio mumewe kama kuondoka aondoke mwanaume