Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Siwezi kusema hapo utakuwa umesuluhisha kitu.
 
Daima Ukweli UTASHINDA .... Kumshauri mwenzako Ujinga ,,ili hali unajijua haupo ndoani ,,,namwisho wasiku Aachike ..uanze kumcheka tena humu ,,Hiyo dhambi itakutafuna popote ulipo..

Yes Mimi Kiranja na nitabaki kua ivo.
Ndo nishamshauri hivo ushauri muruaa kabisa
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
Laki hailingani na matumizi hapo nyumbani! Usisahau usipoupa Mchepuko fedha unaleta ukimwi ! Bora kuutunza usije hanja kwa kukosa fedha ya mboga
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Zilete nikuwekee msala ukiisha nitakurudishia 0766142585
 
😀😀😀
Anatupangia hata maxence mwenyewe hatufanyii hivo
Wapi nimekupangia ??? Ifike mahali ,,muwe watu mnaopenda mafanikio ya wenzenu ...unapoona mwenzako anayumba ,,muokoe ,,siyo naww kumdidimiza.

Izo nitabia zawanawake waloachika !! Masingo ( wasokua naakili) ..wanaotegemea virungu vya wanaumw kuishi .

KWAUFUPI HUJIAMINI NA MWANAMKW SHARITI UJIAMINI.
 
Halafu wanawake muache roho mbaya hivi hamjui kua mpo wengi sana kuliko sisi wanaume mnadhani kama kila mwanaume akibaki na mmoja hawa wengine si mpaka wanakufa watakua hawajawahi kuonja nanihiliii.... Kueni na hurumu rai yangu kwa wanaume wenzangu tuendelee na moyo huohuo wa kuwaonjesha wasiokua na waume
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
teeehh teehh umekimbilia huku upate msaada
 
Laki hailingani na matumizi hapo nyumbani! Usisahau usipoupa Mchepuko fedha unaleta ukimwi ! Bora kuutunza usije hanja kwa kukosa fedha ya mboga
Hahaaa. Kama hailingani basi hata hiyo ndogo mbona hamuachi?.

Sasa kama mchepuko una hasara kiasi hicho kuna faida ya kuwepo , si bora hiyo hela ungeitumia kupanga matumizi na mkeo angalau tungeona mnafanya vya maana.
 
Wapi nimekupangia ??? Ifike mahali ,,muwe watu mnaopenda mafanikio ya wenzenu ...unapoona mwenzako anayumba ,,muokoe ,,siyo naww kumdidimiza.

Izo nitabia zawanawake waloachika !! Masingo ( wasokua naakili) ..wanaotegemea virungu vya wanaumw kuishi .

KWAUFUPI HUJIAMINI NA MWANAMKW SHARITI UJIAMINI.
Hivi unadhani suluhu za matatizo huwa zinafanana??? Unahisi suluhu unazotumia wewe katika ndoa yako ni lazma zifanye kazi katika ndoa nyingine???
Solutions ni nyingi usikariri, we ukitumia za busara mi natumia za kijeshi na mambo yanaenda
 
Back
Top Bottom