Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Queen ratifa

Member
Joined
Dec 20, 2017
Posts
26
Reaction score
56
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
 
Yahn leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake lakin moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye auruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu.wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake LA mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi..Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Subilia Kipigo mpaka watu waseme Umegongwa na Scania
 
Usiirudishe....
Kama hamna mtoto nyumbani, kimbia mahali ukapunge upepo na hiyo laki nne yake
Hizi mambo Zenu za usawa ...zitaendelea kuongeza Idadi ya Single mother / nawanaopewa talaka mpaka mtahisi Shetani ni mbaya kumbe WAPI!!!.

Mwanamke mwenye hekima ajuaye ndoa nini huwezi kumshauri mwenzako namna hii....Wanawake Wa Dar ...

Unless mtoa mada na wewe ni Vimada !!!.
 
Hizi mambo Zenu za usawa ...zitaendelea kuongeza Idadi ya Single mother / nawanaopewa talaka mpaka mtahisi Shetani ni mbaya kumbe WAPI!!!.

Mwanamke mwenye hekima ajuaye ndoa nini huwezi kumshauri mwenzako namna hii....Wanawake Wa Dar ...

Unless mtoa mada na wewe ni Vimada !!!.
Nawe ni kimada mwenzetu?
 
Hizi mambo Zenu za usawa ...zitaendelea kuongeza Idadi ya Single mother / nawanaopewa talaka mpaka mtahisi Shetani ni mbaya kumbe WAPI!!!.

Mwanamke mwenye hekima ajuaye ndoa nini huwezi kumshauri mwenzako namna hii....Wanawake Wa Dar ...

Unless mtoa mada na wewe ni Vimada !!!.
kwa hiyo ni vema yeye kuhonga nje kuliko Mimi mke wake
 
Yahn leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake lakin moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye auruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu.wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake LA mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi..Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Hivi wanaume huwa mnawaza nini jibu ni (k).nime kufungia mwaka 2017
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
 
Back
Top Bottom