Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Yahn leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake lakin moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye auruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu.wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake LA mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi..Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Singe Mother: wanazidi kuongezeka Jf
 
kwa hiyo ni vema yeye kuhonga nje kuliko Mimi mke wake
Unajuaje ameonga ??? Nakama nimwanamke rafiki yake alomwomba amkopeshe iyo pesa ???.

Ivi kwanza wewe ni mwanamke kabisa mmefunga ndoa au niwa *njoo tuishi* ...


BTW ...Kama unaweza ,,chukua iyo pesa ,,nenda kaburudike ,Fanya unachokitaka ...... Utakapoachwa ,urudi tena kuomba ushauri.

Huna heshima ..you just take mumeo km Msela fulan ivi ...msubiri mwenzako anakuja ,unamhoji kwa vzuri maisha yanaenda.....Sasa unajiita mke wamtu alafu unaomba ushauri wakufanya UJINGA ???.

TATIZO LENU MNACHUKIAGA KUAMBIWA UKWELI.
 
Tatizo lako unajikutaga kiranja wa jf, we sema yako pita vile....
Daima Ukweli UTASHINDA .... Kumshauri mwenzako Ujinga ,,ili hali unajijua haupo ndoani ,,,namwisho wasiku Aachike ..uanze kumcheka tena humu ,,Hiyo dhambi itakutafuna popote ulipo..

Yes Mimi Kiranja na nitabaki kua ivo.
 
Dada sasa subiri kunyonyolewa manyoya ya sehema za mbali [emoji23]
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
Asante kwa Busara zako......Sijui kua follower wako !!!.

Alafu Mtu anamwambia ,,*KAMA HAUNA MTOTO , zichukue uende zako naww**.

Naamin una Unaakili Emmy ,,,,, embu bila kupapasa macho,, Hayo.maneno niloandika kwa herufi kubwa ,, unayapa Tafasiri gani???????.

Ndomaana ,,nimewambia Unless nyote ni vimada basi mnahaki yakushauliana kiumada umada ...ukienda mbele zaidi utagunduaaa...Mtoa mada niaina ya mwanamke ambaye siku moja ukirudi nyumban ,,utakuta kakuachia nguo zako tuuu.
 
Asante kwa Busara zako......Sijui kua follower wako !!!.

Alafu Mtu anamwambia ,,*KAMA HAUNA MTOTO , zichukue uende zako naww**.

Naamin una Unaakili Emmy ,,,,, embu bila kupapasa macho,, Hayo.maneno niloandika kwa herufi kubwa ,, unayapa Tafasiri gani???????.

Ndomaana ,,nimewambia Unless nyote ni vimada basi mnahaki yakushauliana kiumada umada ...ukienda mbele zaidi utagunduaaa...Mtoa mada niaina ya mwanamke ambaye siku moja ukirudi nyumban ,,utakuta kakuachia nguo zako tuuu.
Mimi ni Eve wewe ni V
Hatufanani jinsia wala akili
 
Back
Top Bottom