Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Nimekuelewa Mkuu ....umemaliza wala sina nyongeza ,,kwakua hapo *muafaka utapatikana na maisha yataendelea*.

Kama nimimi ,kwanza nakuja gauni jipyaaa zuri unalopendaa ,, au Underwear zakutosha ,,, nikifika tu Waoooooooooo my Little Mama ,, Leo nmekumis mpaka nikajihisi kuumwa ,sasa wakati narudi ,nimeona nimekuchukulie zawadi I hope utaipenda * ,nikikuongezea mabusu mabusu ,,kushika kiuno na Mabutts ..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] utajikuta unacheka mwenyeweee ,unanizaba kibao cha bega alafu unasema ** Alafu weweeeeeeee mwone , [emoji6] [emoji6] ** .

Unajisahalishaa ..baadae ndo tunayazungumza ...

Mimi:-- all in all ,,nakupenda mke Wangu ,mpaka ninakuoa weww miongon mwa mamilion ya Wanawake ,basi tambua wew ni Bora mama yangu !! .

Wewe ** usirudie babangu ,,nakupenda sana*.
Ewaaaaa na mambo yanaisha tunaanza ukurasa mpya ndio wanaume hao
 
huwezi jua mpaka katoa laki huko anapata huduma gani, kwanza huyu manzi anaonekana ni mshari, na pia hana adabu..
 
Una uhakika huyo ni kimada?
Ulishakaa ukazungumza nae kuhusu huyo kimada?
Kwann atoke nje? Je wew humtoshelezi au unampa mashariti ya kujigijigi san kiasi cha kumfanya atafute pa kujiliwaza? Performance yako kitandani ipoje isije kuwa kama gogo tu, anyway kama umeamua basi chukua laki inatosha ila kuchukua yote sikushauri halafu mahitaji hapo nyumbani hayatolewi, kama anajitahidi kutoa huduma za muhimu muache kwani kumkomalia sana hivo utampoteza maan ataona humtimizii mambo fulani halafu unakaba mpaka penati.
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
Mkuu salute, umesema kitu kikubwa sana na kizuri, Ubaya hulipizwa mema.
 
Wee kibali cha kushika simu yake umekitoa wapi? Je, na wewe unaenda kuhonga ? na ukipishana na ndoa usije humu kutafuta mara mchumba sijui mume maana wewe unachezea shilingi chooni
 
sasa laki NNE mbona nihela ndogo mnooo kwahiyo upotayari kuivunja nyumba yako na wakati muda wote uliouwekeza ktk mahusiano yenu kwaajili ya laki 4
aiseeee unasema kuwa wanaume huwa tunawazaga nini ..lakini hii thread yako inadhihirisha kuwa wanawake huwa mpo nasi kwaajili yakuzitaka pesa zetu nasiovinginevyo ..mimi nilidhani utakosa furaha na amani baada ykuona kuwa huyojamaa amepoteza mapenzi na uwaminifu ktk mahusiano yenu ..kumbe ndio kwanza akili yko IPO kwenye hizi laki NNE ....inaelekea upo kwnye ndoa pasipo kujua kipi kilichokufnya uwepo ktk hiyo ndoa
NDOA NIZAIDI YAHIYO LAKI NNE MKUU ""
waweza kumrejeshea kisha ukatumia hekima na busara kumsema iliaache hiyo Tabia yake mbaya ambayo niadui wa ustawi wa ndoa yenu ..kisha ukamwambia kuwa inaweza kuwaletea magonjwa ya zinaa yanayoweza kuwaacha watoto wakiwa yatima..ninauhakika kama anajitambua atakuelewa nakuachana natabia hizo hasi ''' kisha atajiona bonge lafala
kuliko kung'ang'ania hizo laki4 ambazo hazitokuwa nafaida yyte yakudumu kwako
 
Ewaaaaa na mambo yanaisha tunaanza ukurasa mpya ndio wanaume hao
Sasa Je ..hayo ndo mambo ..you are such a *lil dove* ... yaaan mnamalizana ,,MTU anakili kosa ,maisha yaendelee ....fulu rahaaaaaaaa
870ccf4b407cab787b814fc5425b1110.jpg

Ewaaaaa na mambo yanaisha tunaanza ukurasa mpya ndio wanaume hao
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Umeandika vizuri Ujumbe umefika
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Amelewa kiasi halafu kavua mkanda anakuja kaushikilia mkononi, macho mekundu nahisi atakuwa amechoka sana anakuja tu kulala
 
Back
Top Bottom