Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Wewe bwana! Kuna vitu ndio uhalisia, ndio ukike wenyewe huo

haihusiani na past wala future! Masuala ya kujifanya mnabadilika sijui utandawazi ndio maana mmebadili hadi naniliii….. Kuna vitu si vyakubadilika na usishangilie kuona vinabadilika, although change is inevitable.
Stuck in the past. Tatizo la ngozi nyeusi sisi mimi na wewe ingawa mimi hapo nimepita
 
Wachaa acha kuwadanganya watu wewe mudada lazima ujue kupika roast la kuku , na wali mwanaume akishiba shoo inakuwa ya wastani asiposhida sasa akanywa maji anapiga shoo mpaka anakufa mwenyewe kama hujui akila akashiba kale kausingizi kanamjia so anakuwa mvivu mvivu so kupika kuna raha yake

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nakuja unifundishe kupika shosti, mwenzio mi mpishi wa tambi tu
 
Wewe nahuku unamikono ile miembamba ukiingia jikoni ukitoka twalamba mikono hadi basi

Usinambie [emoji12]
Oyooooooo!! Mbona watanikoma kituo cha kwanza nikitoka kozi, namualika x wangu yule mkwele mwenye mdomo km chuchunge [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kama unataka kuoa mpishi achana nae.

Ila kama unataka kuoa MKE zingatia hapa

"""Mwanamke amekamilika kila idara,"""
 
😂😂😂😂
umenikumbusha kitu, mdogo wangu mwingine alikuwa ana struggle ni Darlin ngoja nimuulize na yeye kama kaiva..!!

ons: hujaamua tu kuwa serious Jo', hadi mwenyewe utajishangaa ulikuwa wapi kujua..!!

Mie nimeshakubali,sidhani kama kuna namna utatokea muujiza niweze
 
Back
Top Bottom