Dr hyperkid
JF-Expert Member
- Jun 7, 2019
- 13,978
- 27,548
nataka chapati walau mara mbili kwa wiki usinambie nitazoea vingineVipo vingine vingi tofauti na chapati
nataka chapati walau mara mbili kwa wiki usinambie nitazoea vingineVipo vingine vingi tofauti na chapati
Hapo sawa😊🤗,,Si umesema kuachika lakini?[emoji849]
Basi ntakuja huko siku nkupe darasa
Anafundishwa hapohapo kwake .kikiiva atakula mwenyewe ajionee mapishi yake.ama kama ana mume na familia watakula.Kikiva anapeleka kwake au mnakula
Ukiachilia mbali sijui kuzipika...hata muda wa kizipika haupo,tena mara mbili kwa week!nataka chapati walau mara mbili kwa wiki usinambie nitazoea vingine
Weweeee hahaaUaminifu
sisemi ngono😂
Mwanamke sio kijakazi kwenye kumpikia mahanjumati mumewe kumbuka sisi ni wasaidizi so kwa kila kitu ila kuoika ni muhimuKwaiyo we unataka uoe ili umfanye kijakazi au. Kama unataka kijakazi si utafute mpishi
Salam,
Mwanamke amekamilika kila idara, Kitandani yupo safi tu ila hajui kupika. Je, wanaume unaweza ukaoa mwanamke wa aina hiyo?
unaona sasa.., wewe utanisukumia kila kitu kwa anti( msaidizi wa kazi)kwa nini hamtaki kujitahidi? ujue Bibi Khadija alijitahidi kwa mtume na malaika jibril aliyasuhudia hayo jinsi alivyokua anamwandalia chakula na kumletea.Ukiachilia mbali sijui kuzipika...hata muda wa kizipika haupo,tena mara mbili kwa week!
Kama utazitaka sana tutaagiza,si zipo watu wanapika kuuza?
Unaoa tu! Kupika anaweza jifunza.Salam,
Mwanamke amekamilika kila idara, Kitandani yupo safi tu ila hajui kupika. Je, wanaume unaweza ukaoa mwanamke wa aina hiyo?
Kwa chapati nilishanyoosha mikono,nimejitahidi kujifunza ila final product badala ya kuwa chapati inakuwa kaukau 😀unaona sasa.., wewe utanisukumia kila kitu kwa anti( msaidizi wa kazi)kwa nini hamtaki kujitahidi? ujue Bibi Khadija alijitahidi kwa mtume na malaika jibril aliyasuhudia hayo jinsi alivyokua anamwandalia chakula na kumletea.
Imagine kwenye hii list kitu ambacho sijui kupika ni Scones, maandazi na mkate tu, alafu atokee binti wa watu aniambie hajui kupika!!!??, nitaishia kula nae kwa Shishi food na Kfc ila ndoa ni BIG NO.JAMANI MKIMALIZA MWALIMU WA KUMFUNDISHA NIPO HAPA.[emoji4][emoji4][emoji4]MAPISHI ANAYOTAKA YE KUJUA ATAORODHESHA
KAMA ANATAKA
pilau,wali,tambi,ndizi makande,nyama,maini,dagaa,samaki,chapati,mkate,maandazi,scones,kuku,mishkaki na mengine namfundisha.
Mapishi ya nazi yotee..yaani nazi inaingia katika almost vyakula vyote.
Namfundisha live kwa vitendo.malinghafi ni zake
😂basi tutaendelea na chapati za kufungaKwa chapati nilishanyoosha mikono,nimejitahidi kujifunza ila final product badala ya kuwa chapati inakuwa kaukau 😀
Nadhani umeweza kutokana na malezi, apate mafunzo kwa njia ya YUTUBE kama hawezi kuingia kwenye mitandao ya kijamii mpeleke kwa wataalamu wa mapishiBaadhi ya vyakula
Kwahiyo unakua umeoa mpishi, sindio...🤔Never. Labda nimpe mwezi mmoja aende kwao kujifunza