Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Kwamba mwanafunzi ndo hatakiwi jifunza kupika?
Navyojua nyumbani ndo sehemu ambayo mtu anaweza akajifunza kupika..labda nitoe mfano mimi mda mwingi nlikua shule na hata nikirudi likizo tution na nini kwahiyo ule mda wa kujifunza nlikua sina..kwahiyo kwa situation kama hiyo mtu anaweza jikuta mda wa kuolewa umefika hajui kupika baadhi ya vyakula...ila mimi najua kupika😃😃😃
 
Mapishi ya merahisishwa sana saa hv..
Vifaa vingi vya kupikia vinapatikana Kila mahali, rice cooker, pressure cooker etc anafuata tu maelekezo chakula tayari..
Pia Kuna Kila aina ya mapishi YouTube, akiwa na Nia ya kujifunza hamna kinachoshindikana
 
Lask week nilikula kwa mama ntilie mmoja nikakuta Uzi kwenye mchuzi wa nyama.Ukiona mwanamke anapika hajafunga kuchwa na kitambaa huyo ni mchafu.
Siku ingine nakula skonzi nikaona nywele.Wengine wachafu mno.Aheri ule zivu la mkeo kuliko la mama ntilie
 
Lask week nilikula kwa mama ntilie mmoja nikakuta Uzi kwenye mchuzi wa nyama.Ukiona mwanamke anapika hajafunga kuchwa na kitambaa huyo ni mchafu.
Siku ingine nakula skonzi nikaona nywele.Wengine wachafu mno.Aheri ule zivu la mkeo kuliko la mama ntilie
Kuchwa--Kichwa
 
Kikwetu wababa wanachinja kuku na kunyonyoa japo naweza kunyonyoa na baada ya hapo wanakata miguu ya chini wanaleta . Sasa kupasua ni wamama wanapasua ..... nakutoa nyongo nakutupa au kuku atakuwa mchungu ikipasuka halafu ndio unapika
Labda kama hauoshi hiyo nyama ila ikipasuka na ukaosha nyama vizuri Haiw chungu hata
 
Back
Top Bottom