Never. Labda nimpe mwezi mmoja aende kwao kujifunzaSalam,mwanamke amekamilika kila idara,Kitandani yupo safi tu ila hajui kupika Je wanaume unaweza ukaoa mwanamke wa aina hiyo?
That's it👊Ndio, anaweza kujifunza humo humo ndani ya ndoa
kutengeneza chakula unajua lakiniNilishawahi kuanzisha uzi wa namna hii wadau walinitupia mawe hadi PM 🙌
akajifunze kupika kwanza..Kuzaal
Wapo wengi mfundishe, swali fikirishi, je wewe unajua kupikaSalam,
Mwanamke amekamilika kila idara, Kitandani yupo safi tu ila hajui kupika. Je, wanaume unaweza ukaoa mwanamke wa aina hiyo?
Uzi wangu wa 2017Walisemaje wadau Dada?