Hivi ulishawahi kugundua haya?

Hivi ulishawahi kugundua haya?

Aisee ni kweli mkuu, hata mimi nimegundua yafuatayo:

1.Watu wanakufa iwe kwa ugonjwa au ajali yote ni ili kupisha nafasi kwa viumbe vipya vinavyozaliwa.

2.Unapokuwa unatafta mchumba mwanzoni utaona kama wanapatikana kwa shida sana lakini siku ukimpata tu unaanza kuona ni kama wapo tele na kama mmeshapanga na kufunga ndoa basi kuna sauti flani inaanza kukuita ikisema umekosea kuchagua, muache ukamuoe flani!

3.Siku ukiwa na pesa mfukoni utaona ndani kama vile mmejaa kila kitu! Lakini ukipigika tu hata mswaki unafuta huuoni!

4.Ukiwa masikini au mtumishi wa cheo cha chini, utawaona matajiri au watumishi wa vyeo vikubwa kama ni watu wabinafsi na wasiojali wengine wenye kipato duni, lakini siku ukitajirika au kukwaa cheo cha juu, unaanza kuwaona wale wa chini kama ndio kero!
 
Ukimkuta jamaa kalala kitandani, unamuona kama hivi tu! [emoji23][emoji23]

Tutafuteni hela wanaume maana hata kuumbwa kwetu hatuna msaada wa make up wala Maskara Kama wewe Ni sura mbaya kitakachokuokoa ni hela yako tu.

Tumekusikia tutatafuta hela.. Tunaapa! [emoji16]View attachment 1716286
Hahahhaahhaa...haahhahahaa....ila dah🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Mimi mpaka muda huu nimegundua wanaume hampendezi kuwa broke...yaan mwanaume hapendezi kbs kuwa alosto apeche alolo...raha ya mwanaume hata ukiomba 50000 anaitolea mbele ya mfuko wa shati..sijui kama mnaelewa...
Raha ya mwanaume awe anachaj akili fast za kuongeza kipato..mwanaume alopoa hana hela wanaboa hata akipumua unataman akate pumzi
Hivi na sisi wanaume tungeamua kudate na wanawake wenye pesa zao,una uhakika na wewe ungekua na Boyfriend wako kweli?
 
Nimegundua ukiwa na harakati izo izo kazi ile ile wengi wana baki vile vile bila mabadiliko pia huishi muda mrefu kuliko wale wasafiri wa kila siku.
 
Mimi mpaka muda huu nimegundua wanaume hampendezi kuwa broke...yaan mwanaume hapendezi kbs kuwa alosto apeche alolo...raha ya mwanaume hata ukiomba 50000 anaitolea mbele ya mfuko wa shati..sijui kama mnaelewa...
Raha ya mwanaume awe anachaj akili fast za kuongeza kipato..mwanaume alopoa hana hela wanaboa hata akipumua unataman akate pumzi
Tabia mbaya
 
Kwamba unapokuwa na furaha saana, muda unaenda haraka sana na unapokuwa na huzuni muda unaenda taratibu sana.

Nyingine hii hapa unafika sehemu halafu akili yako inakumbuka kwamba ushawahi kufika eneo Hilo.

Nimegundua wanawake wafupi wana gubu Sana ukilinganisha na wanawake warefu.

Au hivi ulishawahi kugundua kwamba wanaume na wanawake wote tuna chuchu ingawaje inamaanisha kabla ya kuwa wakiume au wakike tulianza kuwa wakike kama zygote Hadi pale Y chromosome ilipoingia na kuamua tuwe jinsia ya kiume na wengine wawe wa kike.

Siku ya Mama Duniani ndio ambayo simu nyingi zaidi upigwa kuliko siku yeyote ile ndani ya mwaka mzima.
"Mother's Day"

Wewe kitu gani ulishawai kukigundua?
Pesa sio kila kitu
 
Nyingine ni kuhusu KUFA

- Kile kitendo cha kukata roho huwa hakina tofauti na kuingia kwenye usingizi mzito sana.

Nafikiri, tofauti na imani ya wengi, kukata roho hakuumi na inawezekana ikawa ni kama kutua mzigo mzito uliokuelemea kwa muda mrefu; ama vile unajisikia unapooga baada ya kufanya mazoezi makali.
 
Nyingine ni kuhusu KUFA

- Kile kitendo cha kukata roho huwa hakina tofauti na kuingia kwenye usingizi mzito sana.

Nafikiri, tofauti na imani ya wengi, kukata roho hakuumi na inawezekana ikawa ni kama kutua mzigo mzito uliokuelemea kwa muda mrefu; ama vile unajisikia unapooga baada ya kufanya kufanya mazoezi makali.
Ulishwahi kufa? Tuanzie hapo kwanza
 
Mimi nishawaza huenda kile kitendo cha mtoto mchanga kulia pindi tu anapozaliwa ni anakufa kwenye maisha mengine aliyokuwa anaishi sasa kwa uchungu wa kuacha maisha hayo mengine analia baada ya kuja kwenye dunia huu na kuanza maisha mapya
 
Mimi nishawaza huenda kile kitendo cha mtoto mchanga kulia pindi tu anapozaliwa ni anakufa kwenye maisha mengine aliyokuwa anaishi sasa kwa uchungu wa kuacha maisha hayo mengine analia baada ya kuja kwenye dunia huu na kuanza maisha mapya

Hiii kama inaukweli hivii🤔🤔🤔
 
Ukimkuta jamaa kalala kitandani, unamuona kama hivi tu! [emoji23][emoji23]

Tutafuteni hela wanaume maana hata kuumbwa kwetu hatuna msaada wa make up wala Maskara Kama wewe Ni sura mbaya kitakachokuokoa ni hela yako tu.

Tumekusikia tutatafuta hela.. Tunaapa! [emoji16]View attachment 1716286
katafute zako na mi zangu. kila mmoja akule za kwake! mwanamke anayeamini katika kupewa hela ni yule tu hajajikomboa kimtazamo wa kuamini ni chombo cha starehe. fikiria juu ya mwanamke mwenye sura nzuri na pesa zake za kutosha, anajitaftia.

Atasemaje kauli yako ya uhitaji? katika dunia ya sasa ambapo wanawake weng wanamiliki pesa ndefu ya kutosha na ziada, wanasumbuliwa na wanaume wenye kutegemeka kimapenz, kihisia na kiulinzi.

Ndo ombwe lililopo. wanaume wengi hata ile sifa tu ya kuwatosheleza wanawake kihisia imepotea. majukum yamezid uwezo. afya zimeyumba.
 
ume
Nyingine ni kuhusu KUFA

- Kile kitendo cha kukata roho huwa hakina tofauti na kuingia kwenye usingizi mzito sana.

Nafikiri, tofauti na imani ya wengi, kukata roho hakuumi na inawezekana ikawa ni kama kutua mzigo mzito uliokuelemea kwa muda mrefu; ama vile unajisikia unapooga baada ya kufanya mazoezi makali.
umenikumbusha babu yangu alikufa nikishuhudia taratibu masaa 4 hiv anatuaga aga. ila nahis kufa kunauma, kwanini weng urusha miguu na kupambana asiende kule?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom