Hivi ulishawahi kugundua haya?

Hivi ulishawahi kugundua haya?

Unavyozidisha elimu ndivyo unavyozidi kuelewa matatizo ya dunia.

Unavyozidi kuelewa matatizo ya dunia ndivyo furaha inavyozidi kutoweka.

Mtu asiye na elimu anaweza kuwa ana tatizo la kutafutq kula na sehemu ya kulala tu.

Wewe mwenye elimu utafikiri kuhusu tatizo la nyuki kutoweka duniani na jinsi mimea itakavyokosa nyuki wa kurutubisha ustawi wa minea na jinsi watu watakavyokosa chakula.

Au global warming itakavyofanyq miji yote iliyo owani ianze kumezwa na maji ya bahari.

Au jinsi ma pandemic mapya kama Covid-19 yatakavyokuwa kitu cha kawaida kinachotokea kila miaka 10!

Au uwezekano wa kimondo kuangukia dunia na kumaliza uhai wote ndani ya muxa mfupi sana.

Au uwezekano wa nyota iliyopasuka karibu yetu kutuma gamma rays zitakazoikausha dunia na kumaliza uhai wote ndani ya sekunde kadhaa tu.

Hapo furaha utapata vipi?
Unapokuwa na elimu pia unahangaika sanaaa na vitu kama kuandika kwa makini sanaaa bila hata kukosea ili usipotoshe ujumbe 🙂
 
Kwamba unapokuwa na furaha saana, muda unaenda haraka sana na unapokuwa na huzuni muda unaenda taratibu sana.

Nyingine hii hapa unafika sehemu halafu akili yako inakumbuka kwamba ushawahi kufika eneo Hilo
Hii ni kweli kabisa.

Nilichogundua mimi watu wanene ni wavivu kuliko wembamba,hawana mawazo mengi,pia wanapenda kula kula ovyo(sio lazma iwe ni chakula).

Kama una mawazo mengi sahau kunenepa
 
Kwamba unapokuwa na furaha saana, muda unaenda haraka sana na unapokuwa na huzuni muda unaenda taratibu sana.

Nyingine hii hapa unafika sehemu halafu akili yako inakumbuka kwamba ushawahi kufika eneo Hilo.

Nimegundua wanawake wafupi wana gubu sana ukilinganisha na wanawake warefu.

Au hivi ulishawahi kugundua kwamba wanaume na wanawake wote tuna chuchu ingawaje inamaanisha kabla ya kuwa wakiume au wakike tulianza kuwa wakike kama zygote Hadi pale Y chromosome ilipoingia na kuamua tuwe jinsia ya kiume na wengine wawe wa kike.

Siku ya Mama Duniani ndio ambayo simu nyingi zaidi hupigwa kuliko siku yeyote ile ndani ya mwaka mzima.
"Mother's Day"

Wewe kitu gani ulishawai kukigundua?
Je wajua mwalimu nyerere alikua hai Kabula hajafa?
 
Kitu nilichogindua jamb au kitu unachokiwaza Sana,ndo unachokipataa au unakutanana nacho mara nyingi,

Kama unawaza Sana ngono utakuwa unapata Sana mademu au utakula Sana nyeto ,mambo yako yatakuwa yamekaa kingonono tu,
Yulee Behaviourist & Mshana Jr hii inawahusu sana. Sijui walizaliwa bar ama ni product za huko hawa watu!??? Kidogo Mshana Jr hivi majuzi keshaanza kuukoka baada ya kuona ufagio wa kovidi unapita kasi.
 
Hivi karibu kuibuka kundi kubwa la feminist kuwadanganya wanawake kudai 50/50 ilihali ni uongo mtupu hebu jamani fikiria nafanya kazi kwa tabu
1Pesa nakuhonga wewe

2Nguo nikununulie za gharama wewe uniletee viboxer na shati tuu

3nilipie watoto ada nyumban kusikaukwe chakula

4nikuoe kwa mahari

5nifanye mapenzi nikakamae misuli nikuridhishe wew

Nb:hivyo utafanya hata kama mwanamke anakipato

Havi jamani hapo kati ya mie na mwanamke NANI BOSS feminist hamjui hapoo tulipo tumebakiza asilimia 30 nasio 50 kama mnavyodhani na hiyo jamani nmataka muichukue ilihali kwenye hiyo 30 kuna wazazi wetu na mashangazi wanachukua asilimia 10 tuoneeni imani jamani wanaume tunaishi maisha ya Shida na uongo mwingi na kuigaza yani toka tumetoka eden tupo tupo tu ile adhabu tuloibeba pasipo kosa letu imetufanya tuishi kwa msongo wa mawazo vizazi kwa vizazi nawahisi Sana tuoneeni huruma
 
Nyingine hii hapa unafika sehemu halafu akili yako inakumbuka kwamba ushawahi kufika eneo Hilo.
Na wakati mwingine hutokea umefika eneo fulani kwa mara ya kwanza lakini unagundua kuwa ulipata kuota ndoto inayoonyesha mazingira hayo
 
Kitu nilichogindua jamb au kitu unachokiwaza Sana,ndo unachokipataa au unakutanana nacho mara nyingi,

Kama unawaza Sana ngono utakuwa unapata Sana mademu au utakula Sana nyeto ,mambo yako yatakuwa yamekaa kingonono tu,
Ahahaha! Nimejikuta nacheka tu!
 
Kiranga How is the corona situation in America?
Shukurani kwa kunijulia hali.

Huku tunaelekea kwenye ahueni sasa hivi.

Jana nimepata chanjo ya kwanza ya Pfizer. Baada ya wiki tatu nitapata ya pili.

Wamarekani (serikali ya Biden)wanataka by May watu wote wanaotakiwa kuchanjwa na wanaotaka kuchanjwa wawe wameshachanjwa.

Kwa hesabu za jana, takriban watu milioni 2 wanachanjwa kwa siku.

Wingi wa watu kuchanjwa umeshaanza kuonesha kushuka idadi ya maabukizi, kwa sababu waliochanjwa hawaambukizwi.

Ila bado kuna washenzi huko Texas na Mississippi wanataka kuondoa amri ya kuwalazimisha watu kuvaa barakoa, hilo litasababisha milipuko ya maambukizi upya huko.

Nimefurahi sana kupata chanjo, sasa hivi nikitaka kutoka nje kupiga mishemishe zangu inakuwa haina hofu sana.

Ingawa bado naendelea kufanya kazi kutoka nyumbani na sina mpango w akutoka sana.

Shukurani kwa kunijulia hali.
 
Shukurani kwa kunijulia hali.

Huku tunaelekea kwenye ahueni sasa hivi.

Jana nimepata chanjo ya kwanza ya Pfizer. Baada ya wiki tatu nitapata ya pili.

Wamarekani (serikali ya Biden)wanataka by May watu wote wanaotakiwa kuchanjwa na wanaotaka kuchanjwa wawe wameshachanjwa.

Kwa hesabu za jana, takriban watu milioni 2 wanachanjwa kwa siku.

Wingi wa watu kuchanjwa umeshaanza kuonesha kushuka idadi ya maabukizi, kwa sababu waliochanjwa hawaambukizwi.

Ila bado kuna washenzi huko Texas na Mississippi wanataka kuondoa amri ya kuwalazimisha watu kuvaa barakoa, hilo litasababisha milipuko ya maambukizi upya huko.

Nimefurahi sana kupata chanjo, sasa hivi nikitaka kutoka nje kupiga mishemishe zangu inakuwa haina hofu sana.

Ingawa bado naendelea kufanya kazi kutoka nyumbani na sina mpango w akutoka sana.

Shukurani kwa kunijulia hali.
that's great my brother.Keep the fire burning
 
Kwamba unapokuwa na furaha saana, muda unaenda haraka sana na unapokuwa na huzuni muda unaenda taratibu sana.

Nyingine hii hapa unafika sehemu halafu akili yako inakumbuka kwamba ushawahi kufika eneo Hilo.

Nimegundua wanawake wafupi wana gubu sana ukilinganisha na wanawake warefu.

Au hivi ulishawahi kugundua kwamba wanaume na wanawake wote tuna chuchu ingawaje inamaanisha kabla ya kuwa wakiume au wakike tulianza kuwa wakike kama zygote Hadi pale Y chromosome ilipoingia na kuamua tuwe jinsia ya kiume na wengine wawe wa kike.

Siku ya Mama Duniani ndio ambayo simu nyingi zaidi hupigwa kuliko siku yeyote ile ndani ya mwaka mzima.
"Mother's Day"

Wewe kitu gani ulishawai kukigundua?
Siku ya Mama Duniani ndio ambayo simu nyingi zaidi hupigwa kuliko siku yeyote ile ndani ya mwaka mzima.
"Mother's Day"
''UNA UTHIBITISHO GANI KWA HILI??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom