Hivi ulishawahi kugundua haya?

Hivi ulishawahi kugundua haya?

LaRosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2020
Posts
901
Reaction score
2,890
Kwamba unapokuwa na furaha saana, muda unaenda haraka sana na unapokuwa na huzuni muda unaenda taratibu sana.

Nyingine hii hapa unafika sehemu halafu akili yako inakumbuka kwamba ushawahi kufika eneo Hilo.

Nimegundua wanawake wafupi wana gubu sana ukilinganisha na wanawake warefu.

Au hivi ulishawahi kugundua kwamba wanaume na wanawake wote tuna chuchu ingawaje inamaanisha kabla ya kuwa wakiume au wakike tulianza kuwa wakike kama zygote Hadi pale Y chromosome ilipoingia na kuamua tuwe jinsia ya kiume na wengine wawe wa kike.

Siku ya Mama Duniani ndio ambayo simu nyingi zaidi hupigwa kuliko siku yeyote ile ndani ya mwaka mzima.
"Mother's Day"

Wewe kitu gani ulishawai kukigundua?
 
Kitu unahisi kama ushawahi kukifanya before. Kumbe ata hujawahi. Ubongo unakudanganya.

Siyo kwamba ubongo unakudanganya, bali mazingira ya tukio hilo huonekana kuwa so familiar yakifanana sana na certain past events ama experiences ulizopitia au hata unconscious wishful thinking ya ubongo wako, so much so that ubongo huwa na tendency ya kuunasabisha, kuunasibisha na kuubinafsisha as if umeshaufanya tayari huko nyuma before.
 
Siku ya Mama Duniani ndio ambayo simu nyingi zaidi upigwa kuliko siku yeyote ile ndani ya mwaka mzima.
"Mother's Day"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom