Hivi ni nini kimemkumba mzee wa IPP Media?

Hivi ni nini kimemkumba mzee wa IPP Media?

Kila nikiangalia picha za ' Tajiri ' Mzee Reginald Mengi wakati alipokuwa na Rais Mstaafu wa awamu na nne Mzee Kikwete ' body language ' yake ilikuwa ni ya furaha sana na ulikuwa unaona ' confidence ' kubwa mno Kwake ila kila nikizitizama picha za huyu huyu Mzee ( namaanisha Reginald Mengi ) alizopiga na anazopiga sasa na Rais wa awamu hii ya tano namwona akiwa na Nyuso ya Uwoga, hana ' Confidence ', anatetemeka sana halafu ni kama vile pia huwa anataka ' Kulia ' ila tu anajikaza.

Nini kimemkumba Mzee Reginald Mengi?

Nawasilisha.
Umenikumbusha 2007 nikiwa a-level,geto nilikuwa nimebandika gazeti lenye picha ya Kikwete na Mengi wakicheka sana huku wameshikana mikono,ni habari picha iyokuwa ikionesha ni watu either wanaojuana kitambo sana ama wanaowasiliana kila siku,hiyo aliyopiga na JPM sijaiona.
 
Pamoja na kuumwa hayuko huru hata kufanya mambo yake, fikiria mpaka kina bashite wanampiga vidongo! Maisha yanaenda kasi sana
 
Daahhh pole yake sana.sijui yule miss itakuwaje sasa???!!maana ukishaanza haya mastroke mambo yanaenda mrama ukichukulia mtoto yule dam bado inachemka!wabongo huwa tunawaza ngono tuuu hahahah

Hii kwa kweli ni changamoto. Yule mkewe damu inachemka sana. Anaweza kuwa ansaidiwa na vijana kuipoza damu [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Pole Mtoa mada. Mimi nimeanza kumfahamu mzee Mengi toka 1987 akiwa anaitwa Mzee mengi nafikiri alikuwa kama 40s na sasa ni miaka 30 bado tunamtaka mengi awe vilevile. Alimaliza CPA 1971 UK. sasa ana umri zaidi miaka 70. Ungetaka aweje sasa.
Mwenye akili ataelewa
 
Anaumwa mzee Mengi alipata stroke jamani ndio anapona hivyo ila sijui kwanini jana aliamua kusimama mbele ya camera angepisha mtu wa chini yake. Sio kila mualiko lazima aende . Anaonekana ni mbishi nae hashauriki
Jana mzee alikuwa anaongea kama Yupo Kwenye 6X6 anarekebishiwa mitambo
 
Sasa nimejua wewe unataka nini. Kila mara unaangalia waliokaribu na wakuu wanafanya nini. Ulianza kwa kimei sasa Mengi. Natamani nikuone ukitoa hoja mbele ya JPM utakuwa na mwonekano gani!
Nonsense..... Nyuzi za,watu makini kama hii hatutaki ma'gay kama wewe
 
Back
Top Bottom