Hivi ni kwanini tunapenda kuitana "Mkuu"?


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,999
Points
2,000
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,999 2,000
Nimeathirika na haka kaneno mpaka baadhi ya watu weanza kuniita mkuu........ Hata baadh ya jamaa zangu hapa chuo nishawaamishia haka kajina........ Lakini hakachuji
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
ni kuheshimiana tu mkuu sijajua kinakukera nini mkuu?
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
wakuu wote waliochangia topiki hii nawaheshimu sana.
salamu kwenu wakuu na heshima kwenu wakuu.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
binafsi naitumia mkuu kuzuia offence kwa watu...kwa sababu hatujuani umri na jinsia naamua kulitumia mkuu kumtaja mtu..ndo hivo mkuu
mkuu umenifurahisha kwa majibu yako ya busara.
utakuta mtu anaanza kwa kumwita mwenzake mburura, sijui paka shume na mengine mengi. lakini kwa busara hata kama umekwazika na hoja ya mwenzako ukianza kumuita mkuu kwa kumtambua kuwa naye ana heshima na utu yanayofwata huwa na busara na ustaarabu.
heshima kwako mkuu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Mkuu nadhan ushapa picha kulingana na comments hapo juu.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Points
1,225
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 1,225
Asanteni wakuu nimeelewa vizuri sana na si kuwa jina linanikera kama mchangiaji mmoja alivyohisi laa! Ni katika kutaka kujua tuu, kazi njema, na tujitume katika kufanya kazi yoyote ile si lazima uwe ofisini hata ya kwako binafsi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Kwa sababu hatujuani jinsia. Kama wewe mtoa mada nikuite kaka ama dada?
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,156
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,156 2,000
Home of GREAT thinkers!! Tunategemea waliopo humu ni ma-GREAT, unga picha mkuu.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
kuanzia leo nitakuwa nakuita dogo.harafu utajua kwa nin tunaitana wakuu
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 1,250
Silipendi neno hili wengi wanaliita kwa kukebehi kuwa makini angalia usilishobokee
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
mkuu mbona hii ipo tangu zamani? jaribu kuanga thread za 2006. zamani tulikua tunaitana wakuu. ukishajiunga jf unapata cheo cha mkuu na uliyemkuta anakua ni mkuu pia. mia
Mkuu hapo umepatia sana. elfu
 
yuppie boy

yuppie boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
216
Points
0
yuppie boy

yuppie boy

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
216 0
Ishakuwa hutaratibu sasa wa JF, lakini si unajua kuna kitu kinaitwa rejesta nlisomaga loong tym kwa mfanô wale wa dodoma wanahitana waheshimiwa so na si ni wakuu
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
399
Points
250
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
399 250
Hilo jina "Mkuu" asili yake ni jeshini. Waliopitia JKT ya zamani kabla haijarudishwa hivi karibuni wanalijua sana. Recruits walikuwa wanawaita wakufunzi wao "Mkuu" au "Afande". Hivyo ikatokea recruits nao wenyewe kwa wenyewe wakawa wanaitana "Mkuu" kwenye maongezi yao ya kila siku, na wakaendelea kulitumia hata baada ya kumaliza JKT na kuingia vyuo vikuu na kazini. Na ni kwa mtindo huo jina hilo lilitua huku JF. Members wakongwe, au siyo?

Amandla awethu, all power to the people.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Ni baada ya Kinana kukataa tusiitane Waheshimiwa.....ndio tuka-opt hii ya Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,283,734
Members 493,810
Posts 30,799,070
Top