Anko ameshindwa kutofautisha mangoose na zorillaKabisa. Kicheche ana mkia mrefu halafu ana mwili mdogo mrefu kwenda mbele š„
Anko ameshindwa kutofautisha mangoose na zorillaKabisa. Kicheche ana mkia mrefu halafu ana mwili mdogo mrefu kwenda mbele š„
Shangingi...
Nadhani alipokosa picha ya kicheche akasema siyo tabu, hata nguchiro anaweza kufikisha ujumbe.Anko ameshindwa kutofautisha mangoose na zorilla
Yeah, na ujumbe wanaofikisha ni uleule.Wamefananaš
Huyu siyo kicheche bro ni nguchiro. Kicheche ana rangi nyeusi na nyeupe kwa kiingereza anaitwa zorilla
Huyu ni nyegere sio kicheche...
Kicheche picha yake ni hii chini, na sababu kubwa ya malaya kuitwa kicheche ni vile mnyama huyu huamua kuweka rehani mku.ndu wake ili aweze kukamata kuku wa kutosha kwa kumbana na misuli ya mku.ndu...
Malaya nao hivyo hivyo, huweka rehani papuchi zao ili kuweza kukamata abdallah kichwa wazi za kutosha...
Nasikia kicheche wanajamiiana mara 26 kwa siku, Kuna ukweli kiasi gani?Ila nimebadiliš
Unamjua kicheche?? Kila dakika ni ngono tu!!
Ya dagio za posta? Usilinyunde mwaisa, nitadungaLa
Labda LC V 8 ya waya hiyo gari hicho kibubu kikijaa ni gharama ya mafuta tu..
Nilikua natengeneza mwenyewe home zile na dagio za posta daah umenikumbusha mbali sana Malume.