Hivi ni kwanini mtu Malaya watu wanamuita kicheche?

Hivi ni kwanini mtu Malaya watu wanamuita kicheche?

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,705
Reaction score
868,009
IMG_cdb9bb60-784e-4a0c-a62c-1d32f22e9add.jpg
Striped Skunk.jpeg
 
Kicheche ni mnyama mwenye kasi, mjanja, na mnyumbulifu sana anapowinda au kutoroka. Tabia hii inafananishwa na jinsi mtu "malaya" anavyoweza kurubuni au kubadili wapenzi kwa urahisi na haraka bila kukamatwa kirahisi au bila kujali.
 
Kicheche jike anajulikana kwa tabia yake ya kuwa na kiwango kikubwa sana cha mahitaji ya kimwili na kufanya ngono mara nyingi kwa siku na madume tofauti.

Tabia za Kicheche Jike
    • Tamaa kubwa ya ngono (Libido kali): Kicheche anatajwa na mitandao na ripoti mbalimbali za kijamii kuwa miongoni mwa wanyama wanaoongoza kwa kufanya mapenzi mara nyingi zaidi, huku ikikadiriwa kufanya hadi mara kadhaa (zinazotajwa kama mara 60) kwa siku na madume tofauti.
    • Kushindwa kustahimili bila ngono: Inaaminika kuwa kicheche jike anaweza kupata shida au hata kufa ikiwa atakosa kufanya mapenzi katika kipindi kifupi cha kupevuka kwake kimwili.
    • Maelezo ya jumla ya mnyama:
      • Ni mnyama mdogo wa jamii ya wala nyama (carnivore).
      • Ana uzito wa takriban kilogramu 0.7 hadi 1.5.
      • Urefu wake hukadiriwa kuwa sentimeta 60 pamoja na mkia.
Kutokana na tabia hii ya kicheche, neno hili wakati mwingine hutumika kama mfano au sifa kwa binadamu mwenye tabia ya kuwa na mahusiano ya kimapenzi na watu wengi.
 
Je inamaana anaweza jamiiana na mnyama mwingine tofauti na jamii yake mwenyewe?
Hapana Ila kicheche ana tabia ya kipekee ya kuwa na hamu kubwa sana ya kushiriki tendo la ndoa ambapo anaweza kujamiiana hadi mara 60 kwa siku na vicheche wenzake wa jinsia tofauti, jambo linalofanya watu wengi mitaani kufikiri visivyo kuhusu tabia zake.
 
Hapana Ila kicheche ana tabia ya kipekee ya kuwa na hamu kubwa sana ya kushiriki tendo la ndoa ambapo anaweza kujamiiana hadi mara 60 kwa siku na vicheche wenzake wa jinsia tofauti, jambo linalofanya watu wengi mitaani kufikiri visivyo kuhusu tabia zake.
Vp kuhusu huyu atakua ametulia kweli?

Je ingekua vp kwetu sisi binadamu tukawa tubakimbizana kama kuku unapapatua kisha unaenda kwa mwingine
 

Attachments

  • downloadfile-48.jpg
    downloadfile-48.jpg
    39.9 KB · Views: 3
Mnyama kicheche ana tabia ya kutotulia mahali pamoja na anajulikana kwa kuwa na hamu kubwa ya kujamiiana. Hana mpenzi mmoja (single partner); anaweza kujamiiana na wanyama wengi tofauti kwa muda mfupi.
Hapo anaweza jamiana na wanyama wengi tofauti kwa muda mfupi

Huyu mnyama hatari yaani yeye anaweza jamiana na simba, chui, kima etc

Hahaha ila mtoa post
 
Kicheche jike anajulikana kwa tabia yake ya kuwa na kiwango kikubwa sana cha mahitaji ya kimwili na kufanya ngono mara nyingi kwa siku na madume tofauti.

Tabia za Kicheche Jike
    • Tamaa kubwa ya ngono (Libido kali): Kicheche anatajwa na mitandao na ripoti mbalimbali za kijamii kuwa miongoni mwa wanyama wanaoongoza kwa kufanya mapenzi mara nyingi zaidi, huku ikikadiriwa kufanya hadi mara kadhaa (zinazotajwa kama mara 60) kwa siku na madume tofauti.
    • Kushindwa kustahimili bila ngono: Inaaminika kuwa kicheche jike anaweza kupata shida au hata kufa ikiwa atakosa kufanya mapenzi katika kipindi kifupi cha kupevuka kwake kimwili.
    • Maelezo ya jumla ya mnyama:
      • Ni mnyama mdogo wa jamii ya wala nyama (carnivore).
      • Ana uzito wa takriban kilogramu 0.7 hadi 1.5.
      • Urefu wake hukadiriwa kuwa sentimeta 60 pamoja na mkia.
Kutokana na tabia hii ya kicheche, neno hili wakati mwingine hutumika kama mfano au sifa kwa binadamu mwenye tabia ya kuwa na mahusiano ya kimapenzi na watu wengi.
  • Kushindwa kustahimili bila ngono: Inaaminika kuwa kicheche jike anaweza kupata shida au hata kufa ikiwa atakosa kufanya mapenzi katika kipindi kifupi cha kupevuka kwake kimwili.😂😂😂
 
Back
Top Bottom