Hivi Neno asante/pole baada ya tendo la ndoa bado lipo?

Hivi Neno asante/pole baada ya tendo la ndoa bado lipo?

...kila demu naemkaza hunipa asante...hata mlupo wa kununua...maana namkaza kama kazi....na matokeo ni asante nyingi....nimewahi kumkaza changu akanirudishia pesa zangu....nilipomuuluza akanijibu ame enjoy para langu kiyama...nikajichekea tu....kupewa asante na mlupo hakutegemei maslahi bali ku enjoy penzi....
 
Mhhh mmefanyana nini hadi mpeane pole na asante? Kwa hili mi mgeni kabisa. Pole kwasababu amechoka au kwasababu nini? Na asante kwasababu nini? Mi sielewi mwenyewe.
 
Oooh yeah, oooh shit... Iz saut wakati wa kugegedana ni za wizi tuu..
 
Ipo sana tu, we kama huambiwi basi unaokutana nao wako kimaslahi.
 
Inategemea, ila kama wewe hupati pole na asante, hao unaofanya nao wako ki maslahi zaidi ndio maana, mie mbona wangu lazima nimwambie pole, tena na busu juu.
Ili akupe hela zaidi.
Wizi tu huo.
 
Unapanda kama jogoo, takko zako sita umekitupa unataka pole au hongera?
Kuwa serious bwana
Tako sita au Tako tatu nimelisikia sana limetokana na nini? Ili uridhike inatakiwa upige tako ngapi? 100? Dakika >30 non stop?
 
Niliwahi kusikia kwa mhubiri mmoja akisema watu wanazaa majambazi na machangudoa kwa sababu hawafanyi maombi kabla ya tendo hilo !!
Ha h@ haaaa eti hawakusema "bismilah " kabla hawajaanza sho
 
Yaan unimege, upate raha tena mi ndio nimejitumaaa weee maana sipendagi kuzalilika uwanjani! Halafu na pole juu?
 
Back
Top Bottom