Juma chief
JF-Expert Member
- Jun 6, 2016
- 2,764
- 2,368
shkamooo....[emoji45] [emoji45] [emoji45] .....?..Unapanda kama jogoo, takko zako sita umekitupa unataka pole au hongera?
Kuwa serious bwana
shkamooo....[emoji45] [emoji45] [emoji45] .....?..Unapanda kama jogoo, takko zako sita umekitupa unataka pole au hongera?
Kuwa serious bwana
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Tanga hayo mambo yapo hata ukijamba tu utapewa Pole yako
zama za analojia....[emoji1] [emoji1] ..mkuu...loh!! mara ya mwisho kupewa pole ni mwaka 1989... hukooo....
Umeeleza kwa hisia kweli mpaka ukanitamanisha asee!Asantee lazima na linanoga kama litaendana na busu zitooo la mdomoni na linatia msisimko zaidi ukiongeza na kumbatio kali, daaah duniani kuna raha jamaniii
Ili akupe hela zaidi.Inategemea, ila kama wewe hupati pole na asante, hao unaofanya nao wako ki maslahi zaidi ndio maana, mie mbona wangu lazima nimwambie pole, tena na busu juu.
Tako sita au Tako tatu nimelisikia sana limetokana na nini? Ili uridhike inatakiwa upige tako ngapi? 100? Dakika >30 non stop?Unapanda kama jogoo, takko zako sita umekitupa unataka pole au hongera?
Kuwa serious bwana
Takko laki mbiliTako sita au Tako tatu nimelisikia sana limetokana na nini? Ili uridhike inatakiwa upige tako ngapi? 100? Dakika >30 non stop?
Unapanda kama jogoo, takko zako sita umekitupa unataka pole au hongera?
Kuwa serious bwana
yeah.! so sensational. hadi unanitamanisha kuwa mume wa mtu.smileagain said:Pole ya nini sasa, ni asante Mume wangu
Ha h@ haaaa eti hawakusema "bismilah " kabla hawajaanza shoNiliwahi kusikia kwa mhubiri mmoja akisema watu wanazaa majambazi na machangudoa kwa sababu hawafanyi maombi kabla ya tendo hilo !!