Vitaimana
JF-Expert Member
- Nov 2, 2013
- 3,531
- 1,570
Huruma au master plan?Una roho ya huruma eee
Huruma au master plan?Una roho ya huruma eee
Hiyo si umeifanyia kaziakikupa pesa si unamwambia asante, asante itoke kizembezembe tu
200k ni karibu masaa 12 kiunoni kwa rate ya tako 1 kwa sekunde .Takko laki mbili
Duh....hapo upo sawa kabisaKwani pole hiyo inahusikaje pale wakati tumehusika kwenye starehe?
Bora upate busu tu yatosha lakini hii ya kupeana pole nahisi ndio mwanzo wa kuibiana.
Sijui nikutafute PM?mi lazima nimwambie asante
umeonaeeeeAsantee lazima na linanoga kama litaendana na busu zitooo la mdomoni na linatia msisimko zaidi ukiongeza na kumbatio kali, daaah duniani kuna raha jamaniii
hivi pole zinakuwa ni za nini? hadi leo sielewi elewi hapoTena mm huwa narudia Mara mbili mbili kumwambia pole pia na asante
Ni kwi kwiumeonaeeee
umenikumbusha R chuga, ni kwi kwi haswaaaNi kwi kwi
Heheheumenikumbusha R chuga, ni kwi kwi haswaaa
haya asanteHehehe
Basi sawa
Hello sakayoNi kwi kwi
Hello joshyHello sakayo
Karibuhaya asante
Miss you so much mtoto mzuri!Hello joshy