Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Yaani nimekaa na simu karibu tangia jana lakini wapi!!

Nikisikia sms najua mambo tayari lakini kila nikifungua sms nakutana na sms za kujisajili kwa vidole mara mifuko ya plastic yaani shida tupu!
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Huu mtandao si wa watu wa chini kumbuka

Ajira siku zote ni utumwa mkuu trust me.ukifika mahali umeajiriwa na kazi yako wewe mwenyewe hiyo ni top most.ila kama kila wakati inabidi ureport kwa mwenzako ili mwisho wa mwezi akulipe huu ndiyo utumwa.

wewe hujaona wakati mwingine inabidi tujichekeleshe kwa mabos ili mradi tu tusibore asije akatuhamisha kitengo

Kumbuka watumishi wengi huanza kujiajili after retirement.

Mimi namheshimu sana mtu mwenye ajira yake binafsi full stop.
 
tatizo lenu siku ya meimosi hamkushangilia alipozungumzia tarehe za mshahara,sasa mwezi huu alitaka awaoneshe kuwa mwisho wa mwezi sio tar 19,ni 31
 
Ajira siku zote ni utumwa mkuu trust me.ukifika mahali umeajiriwa na kazi yako wewe mwenyewe hiyo ni top most.ila kama kila wakati inabidi ureport kwa mwenzako ili mwisho wa mwezi akulipe huu ndiyo utumwa.
wewe hujaona wakati mwingine inabidi tujichekeleshe kwa mabos ili mradi tu tusibore asije akatuhamisha kitengo
Kumbuka watumishi wengi huanza kujiajili after retirement.
Mimi namheshimu sana mtu mwenye ajira yake binafsi full stop.
Kwa hiyo unataka kila mtu ajiajiri
 
Dah! bora aisee nimeshalipa deni la watu tukutabe mwezi ujao!
 
Mkuu ameacha mitihani mezani!!!
Niliacha mkuu, maana nilikuwa sielewi ninachokifanya

Wewe upo unaandaa mitihani mara mtu anapiga anasema nimepata mshahara nimegoma kulipa deni

Kumbe hata mshahara bado!
 
Kumbe tuko wengi tuliokata lingi, halafu mipolisi misenge inanitumia SMS "usikibali kutapeliwa kutuma hela kwa mtu usiomjua" wakati hata sina izo hela za kutuma ndo kwanza nasubili toka tarehe 22
Kutoka moyoni,nimekupa heshima ya juu.Kuhusu hiyo SMS ya Polisi!!!!!!!
 
Back
Top Bottom