Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,803
- 95,692
Dah ulivyoshangaa kwa kushangilia Sasa 🤣🤣🤣Sure mkuu????
Dah ulivyoshangaa kwa kushangilia Sasa 🤣🤣🤣Sure mkuu????
Nice answerWatumishi wote hawawezi kuwa na another source of income. Iwe Tanzania au Marekani.
Mi hata sijui mkuu, hata account ya benki sinaHahahahha...Yaani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]...niko attention kabisa.
Nambie asee, na leo wanapitisha siku eeh!?!?!
Salio limetosheleza sasa enendeni kwa amani kwenye ATMS mkajizoleee mihela yenu
Aisee hii promise nitaikumbuka, ngoja niweke alarmHahah...Daah! Ukitoka nitakutumia Buku 5.
Thank you in advance mkuuHaahaha...I promise.
Wewe ni tajiri?Uzi wa watu maskini hohehae
Wanaoponda ndiyo hao wapiga vibomu kwa waajiriwa mishahara ikitoka. Mangi dukani anawathanija wakeWafanyabiashara wanawaponda watumishi wkt wao hufanya biashara pindi watumishi wapatapo mshahara mm apo ndipo sielewagi binaadam
LIVE bila chengaHadi leo saa saba mchana ilikuwa bado
Ya kweli chief???LIVE bila chenga