Tate Mkuu
JF-Expert Member
- Jan 24, 2019
- 45,999
- 136,802
Hahaha MPAKA wiki ijayo mkuu
Salary imeshatoka. Sema tu wengi meseji za nmb mobile zimeingia jioni hii. Ambao hawajapata bado, hawana budi kuvuta tu subira ingawa inaumiza kiasi chake.
Hahaha MPAKA wiki ijayo mkuu
Basi sawa...nakuamini. kama nawaamini watu wasioaminika, wanasiasa, nishindwe kukuamini wewe, nitajitaidi mkuuHebu niamini kwa leo jamanii
JamaniBasi sawa...nakuamini. kama nawaamini watu wasioaminika, wanasiasa, nishindwe kukuamini wewe, nitajitaidi mkuu
Hahahha
Wazee wenzangu wa kuweka mkeka
[emoji23][emoji23][emoji23]Niko nyumbani mkuu unadhani nitakuwa wap
Thread za namna hii ndio zinanifanya niwaandalie wanangu mazingira ya kujiajiri zaidi kuliko kuajiriwa! Dah!
Wakuu, naomba kuuliza...Mishahara ilitoka au bado?
Now nipo shambani, sipo karibu na Bank. Naomba mnifahamishe ndugu zangu.
Duh! Maisha ya kuajiliwa taabu tupu! Niliwahi kuajiliwa haya maiaha ya kuaubiri mwisho wa mwezi yalinitesa sana. Poleni watumishi ila jitaidi huwe angalau na kuku 10ILA KUMBUKENI LEO NI TAR 24 KUELEKEA TAR 25. MKIWAHISHIWA MSHAHARA MWEZI UJAO UKITOKA TAR 21 MLALAMIKE KAMA MLIVYOLALAMIKA HUU KUCHELEWA.
Umepambana kweli kweliNathibitisha
Kwamba
UMETOKAA
kwaheri thread
Mwezi ujao
We acha tu, afu nipo mwenyewe tu kwa hom kama katoto ka mbuziJamani
Umeongea kwa uchungu sana jamanii
Umepambana kweli kweli
Pole sana mkuuWe acha tu, afu nipo mwenyewe tu kwa hom kama katoto ka mbuzi