Heavy Metal
JF-Expert Member
- Feb 7, 2017
- 1,176
- 2,941
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Yani unataka kukopa tena.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Yani unataka kukopa tena.
Wajane tuu ndo wanadai eehUshakuwa mjane kwani?
24 hrsHivi wadau ukimaliza kulipa mkopo wa nmb salary advance unakaa muda gan ili ukopeshwe Tena
Msaada tafadhar
Hahaha hahahaBado....
Hahaha hahaha
Wewe utakuwa sekta gani eti!
OooohMimi sipo katika idara za Tanzania....
Ooooh
Sawa mkuu
Wakuu, naomba kuuliza...Mishahara ilitoka au bado?
Now nipo shambani, sipo karibu na Bank. Naomba mnifahamishe ndugu zangu.
Unakaa siku moja, yaani kuanzia siku baada ya mshahara kutoka ndo unaweza kukopa tena.
Umefurahi nini etiHahahahaaa
Habari ni njema pia!.Nimefurahi tu Sakayo. Jumapili hii ni njema.
Habari yako?
Hahahahaa duhUkilipa unaweza kopa tena
Hahahaha
Hahahahaa mkachukue madeni yenuWafanya biashara tujadiliane ya kwetu baada ya watumishi kutelekeza jukwaa.