Da
Sasa vijana chapeni kaziWamebana hatimaye wameachia
Sasa vijana chapeni kaziWamebana hatimaye wameachia
Kesho pia siku mkuu.Sio kwelii mzee mpk j3
Ila ITM zinazingua ukiomba kutoa hela hazitoki.Ukiangalia kupitia simu banking hela imekatwa imeniuma sana NMB wanacho fanya siyo fare kabisaImetoka Wakuu
Kwangu nimeumia sana shida ni NMB kiukweli wamechelewesha para. Natoa wanadai mwamala haujakamilika. Nikiangalia simbanking hela wamekata Kama nilivyo omba kutoa.Ila ITM zinazingua ukiomba kutoa hela hazitoki.Ukiangalia kupitia simu banking hela imekatwa imeniuma sana NMB wanacho fanya siyo fare kabisa
Mkuu Hongera kamlipe hela yake, mshahara tayarisipo nyumbani mkuu nimetoka tangia asubuhi.
missed call zimejaa kwenye simu!
AbeeeeeSakayo, Sakayo.....!
Imeniuma sana hela wamechelewesha unatoa haitoki ukicheck simubanking wamekata.Ila ITM zinazingua ukiomba kutoa hela hazitoki.Ukiangalia kupitia simu banking hela imekatwa imeniuma sana NMB wanacho fanya siyo fare kabisa
Leo nitajua watumishi wote humuTayari kweli???
Nimekwambia, nashindwa kukuamini kabisa....Abeeeee
Mkuu mshahara mpka wiki ijayoNimekwambia, nashindwa kukuamini kabisa....
Hahaha MPAKA wiki ijayo mkuuTayari naona hapa watumishi wa serikali wamefurahi ksho naamini biashara zetu zitachangamka
Hebu niamini kwa leo jamaniiNimekwambia, nashindwa kukuamini kabisa....
Ok Asante kwa upendo Mkuu nilikuwa nawahi kutoa nikalipe deni. Nikae kwa amani NMB ATM haitoi pesa na account imekatwa imeniuma hatariDuuuh! Pole mkuu...ila huwa inarudi