Watumishi wamejikatia tamaa. Wasubiri mpaka 31 May.uzi umekufa mbona umepoa sana
Ni wivu tuVijamaa vishapata vihela imetulia
vAjira siku zote ni utumwa mkuu trust me.ukifika mahali umeajiriwa na kazi yako wewe mwenyewe hiyo ni top most.ila kama kila wakati inabidi ureport kwa mwenzako ili mwisho wa mwezi akulipe huu ndiyo utumwa.
wewe hujaona wakati mwingine inabidi tujichekeleshe kwa mabos ili mradi tu tusibore asije akatuhamisha kitengo
Kumbuka watumishi wengi huanza kujiajili after retirement.
Mimi namheshimu sana mtu mwenye ajira yake binafsi full stop.
Ukilipa unaweza kopa tenaHivi wadau ukimaliza kulipa mkopo wa nmb salary advance unakaa muda gan ili ukopeshwe Tena
Msaada tafadhar
Tarehe rasmi ya mishahara ilikua 24 hizi nyingine zilikuaga mbwembweUzi umekufa rasmi baada ya akaunti zetu kucheka
Ni baada ya masaa mangapUkilipa unaweza kopa tena
Hahahaha
Mwenzak anapokea 1m na laki 7Wewe una mkopo unapokea laki na 70 tena utakuwa mwalimu hongeraaa
24 hrs baada ya kulipaNi baada ya masaa mangap
Muda wowote, ilimradi ulipe denNi baada ya masaa mangap
Asante sana24 hrs baada ya kulipa
Ushakuwa mjane kwani?Babu nakudai
Yani unataka kukopa tena.Ni baada ya masaa mangap