Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Wasalaam, kwa wale wenye ajira serikali Leo ni tarehe 24 may 2019 napenda kuwauliza je mmeshapata kale kamshahara kamwezi may? Maana 19 imeshapita nadai kodi yangu ya nyumba napewa ahadi tu.
Wewe mwalimu wacha kuzuga eti kodi,tunawajua walimu njaa nikali mishahara haikutani labda mfunge kula na kunywa wiki mbili kila mwezi. Mliambiwa wenzenu walishawahi jitolea kazi bila mishahara siasa mtulie ujenzi umegharimu ila mtatafutiwa namna.
Walimu sindio mnatoaga ufunguo wa maisha ninyi,mbona maisha yenu hayafunguki mnatapatapa? Watoto wetu mnawapa funguo kweli??
 
Na kuanzia sasa kama huna salio mshahara ukiingia wanakata yale maulizo ya salio yote uliyoyafanya. [emoji41][emoji41]
 
Watumishi wa umma ni kina nani??

Nani anayefanya kazi ambaye hatumikii umma?

Kama unamanisha wafanyakazi wa serikali, basi nakuthibitishia, mishahara yao nilishawapelekea tangu jumanne.

Dai kodi yako ila na wewe usisahau kulipa kodi yangu
Babu nakudai
 
Uzi kama huu unakatisha tamaa sana mtu kuajiriwa.

Pamoja hilo ila wachangiaji wengi utadhani wote wamejiari na hizo ajira zao binafsi zinawalipa kihivyo kwa jinsi wanavyoponda walioajiriwa..

Ila na wewe mwanzisha mada yaani mshahara kuchelewa kwa siku 3 ndio uanzishe uzi humu?
 
NMB MZIGO TAYARI MDA HUU
nmb.jpeg
 
Na kuanzia sasa kama huna salio mshahara ukiingia wanakata yale maulizo ya salio yote uliyoyafanya. [emoji41][emoji41]
Mshahara tayari kwa walioko Masasi.wengi washapata SMS,wale wa tala,branch,kwa mangi fuatilia mnaowadai.
 
Back
Top Bottom