Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Nini kimeisababisha serikali kuchelewesha sana mishahara ya watumishi wa umma mwezi huu kuliko miezi mingine!? Ni muda mrefu sasa serikali imekua ikiwalipa watumishi kabla ya tare 24 lkn mwezi huu sijui wamekwamia wapi!
Mishaara huwa inatoka kuanzia ijumaa... Maana ukipewa kati kati ya wiki utaenda kulewa kesho yake ushindwe kuja kazini.
 
Kitu oyeee...ngoja kwanxa nitandike bia zangu nimuwah mwajuma komba mboga...nitie na mayenu kabisqa
 
Wakuu, Nashukuru kwa Taarifa. Mambo mzuri wacha tuchape kazi sasa.
 
Kwani bado? Maana namuona baba yenu yuko S.A na Jk[emoji3][emoji3]
 
Walimu sindio mnatoaga ufunguo wa maisha ninyi,mbona maisha yenu hayafunguki mnatapatapa? Watoto wetu mnawapa funguo kweli??
Mkuuu eeeh, Pole pole. 😂😂😂😂😂Asante mkuu. Copied for future use.
 
Back
Top Bottom