Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

mshahara 245,894 halafu unacheleweshwa hahaha, nikikumbuka kampeni za urais 2015 hadi nalia,hivi magufuli ni wa kunyanyasa watumishi?
 
Kumbe tuko wengi tuliokata lingi, halafu mipolisi misenge inanitumia SMS "usikibali kutapeliwa kutuma hela kwa mtu usiomjua" wakati hata sina izo hela za kutuma ndo kwanza nasubili toka tarehe 22
 
magufuli hajawahi kuwa rafiki wa wafanyakazi na hatakuwa.Yeye anaamini wafanyakazi wanapata mishahara ya bure bure tu. Huyu mtu ni wa kupiga chini 2020 haijalishi aongeze mshahara hata milioni apandishe madaraja hadi Z.Poleni watumishi mnapata tabu sana awamu hii,mmekuwa frustrated vya kutosha.Binafsi nilimpigia kura magufuli na nilimpigia kampeni pia,naumia sana kuona ananyanyasa watumishi kiasi hiki.Huu ni mfungo mtukufu wa Ramadhan unachelewesha mishahara kwa watu kiasi hicho tena bila taarifa,sisi sote ni binadamu tusinyanyasane kisa tu eti una madaraka,hii dunia ni ya mwenyezi Mungu siyo binadamu yeyote,tutakufa tutaiacha.
Mkuu punguza spidi[emoji23][emoji23][emoji23] unakaribia ku-land on Runway 13, Wind 56 Knots 519 degrees. Mimi ni Air Traffic Controller nipo kwa mzee madiba Airport [emoji56][emoji56][emoji2929]
 
mshahara 245,894 halafu unacheleweshwa hahaha, nikikumbuka kampeni za urais 2015 hadi nalia,hivi magufuli ni wa kunyanyasa watumishi?

Huyo mzee huwa anajinasibu yeye ni rais wa wanyonge! ila mpaka leo bado sijagundua hao wanyonge ni watu wa aina gani maana naona kila kundi linamlalamikia tu.

By the way, huwezi ukawa kila siku unajisifia eti wewe ni rais wa kundi fulani huku nchi ikiwa ni ya watu mchanganyiko! Anatakiwa kuumiza kichwa kuboresha maisha ya watanzania na siyo kuendelea na hizi hotuba zake za kibaguzi!

Maskini, matajiri, wafanyakazi, wakulima, wafanyabiashara, nk. wote wana haki sawa ndani ya nchi yao na ni jukumu la serikali kutenda haki kwa makundi yote kwenye jamii pasipo kubagua.
 
Moja ya jambo lilio mkera nipale alipojisifia kuwalipa tarehe 19 alafu hamkumpigia makofi na akasema kabisa inamaana hamuoni hata nnavyo walipa mapema? Sasa kaaamua maksudi mpigwe mpaka tarehe 28 ndio mjue yeye ninani!! Poleni
 
Huyo mzee huwa anajinasibu yeye ni rais wa wanyonge! ila mpaka leo bado sijagundua hao wanyonge ni watu wa aina gani maana naona kila kundi linamlalamikia tu.

By the way, huwezi ukawa kila siku unajisifia eti wewe ni rais wa kundi fulani huku nchi ikiwa ni ya watu mchanganyiko! Anatakiwa kuumiza kichwa kuboresha maisha ya watanzania na siyo kuendelea na hizi hotuba zake za kibaguzi!

Maskini, matajiri, wafanyakazi, wakulima, wafanyabiashara, nk. wote wana haki sawa ndani ya nchi yao na ni jukumu la serikali kutenda haki kwa makundi yote kwenye jamii pasipo kubagua.
uko chooni au?
 
Back
Top Bottom