Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Madomo zege yangefurahi kweli, mchawi speed ya kufukuzia uchi, na nguvu. Kama mbwa tu yani.
Ukiwa na tabia ya kwenda Fukwe kama hizi , ndio utajua ukizoea wala haushtuki kabisa , ndio maana vijijini wanabakana zaidi kuliko maeneo ya mijini
Screenshot_2026-07-11_215632.jpg
 
Wengi hakuna kitu wanajua ,ni wachache mno wanajua hizo code, yani ni wachache zaidi ya sana
Wengi hawajui kudecode hizo codes wakiwemo wachungaji wa makanisa.
Kitabu cha Revelation ndo kigumu zaidi kuelewa kwenye biblia na ndo maana wahubiri wengi huwa hawafundishi hicho kitabu kwa sababu wenyewe hata hawaelewi codes zilizomo
 
Wengi hawajui kudecode hizo codes wakiwemo wachungaji wa makanisa.
Kitabu cha Revelation ndo kigumu zaidi kuelewa kwenye biblia na ndo maana wahubiri wengi huwa hawafundishi hicho kitabu kwa sababu wenyewe hata hawaelewi codes zilizomo
Kwa nini Mungu alitumia mafumbo magumu ili iweje?
Watu wapate ugumu kuelewa au?
 
Haya mambo pia ni ya kisaikolojia wakati mwingine. Siku hizi kutokana na wanawake wanaivaa vibaya kuwa wengi watu wanaume wamekuwa hawana hamu kama hapo awali. Enzi hizo nilikuwa nikiona tu paja la binti...
Kabisa hawajui tu, mwanamke anaejisitiri ana kua na vitu adimu ila yule paja lake na ugoko unajulikana na kila mtu kuna namna inakua kawaida sana
 
Binafsi naona bora nguo, kwa sababu tusingekuwa na nguo binadamu wengi wasingefurahia au wasingepata kabisa fursa ya kufanya tendo la ngono kwani wale wenye nguvu pekee ndio ambao wangetawala katika sekta hiyo.

Angalia mfano kwa wanyama kama kuku, mbuzi, Simba n.k.
Hata kwa binadamu wenye nguvu ndio wanapata ngono.
Sema kwa sababu kuna sheria, nguvu inayotumika ni pesa, status, n.k
 
Wengi hawajui kudecode hizo codes wakiwemo wachungaji wa makanisa.
Kitabu cha Revelation ndo kigumu zaidi kuelewa kwenye biblia na ndo maana wahubiri wengi huwa hawafundishi hicho kitabu kwa sababu wenyewe hata hawaelewi codes zilizomo
Ndio maana hata humu wakibanwa na maswali wanashindwa kujibu ,kwa sababu hata walicho fundishwa hawakijui , wataona ila hawatatambua , wataambiwa ila hawata sikia😅
 
Ukweli ni kwamba maisha yangekuwa ya kweli sana, mtu asingeweza kuficha kama ana makovu, au kama ana maumbile tofauti, kuna wale wenye jinsia mbili hawa sasa sijui ingekuaje but uongo wa kijamii ungepungua sana.

Upande wa biashara, sekta ya mavazi (fashion industry) ambayo inaajiri mabilioni ya watu duniani ingepotea kabisa na uchumi ungetetereka vibaya mno.

Kifupi kama tungeishi bila nguo, binadamu asingekuwa na siri na dunia isiyo na siri ni dunia ambayo ingebidi tuishi in total transparency jambo ambalo mwanadamu wa sasa aliyejawa na unafiki hawezi kulimudu kabisa.
 
Back
Top Bottom