ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 19,408
- 45,799
- Thread starter
- #41
Enjoy na mtu wako 😅yule ni special case ila i am supporting everything she does
Enjoy na mtu wako 😅yule ni special case ila i am supporting everything she does
Ooh asante sanaSidhani kama kuna mtu specific aligundua watu wavae nguo.
Ila ni jitihada za binadamu kukabiliana na changamoto.
nadhani kwa kipindi hicho ilikuwa ni kawaida tuu kutokuvaa nguo.
Tafuta namna huku sidhani kama utasaidikaNyege mbaya sana
Mbona kama una hoja we mdinyaKweli kabisa. Halafu binadamu wangejamiina kipindi cha heat period tu kama wafanyvyo wanyama wengi.
Hii tabia ya kufanya tu ngono Kila muda isingekuwepo.
Sawa ngoja tuoneMkuu! mimi hua nawaza huenda baada ya miaka 1k tutarudi kuwa uchi... maana
MUNGU aliona vyema sisi kuwa Uchi kabla ya dhambi....
Haya mambo pia ni ya kisaikolojia wakati mwingine. Siku hizi kutokana na wanawake wanaivaa vibaya kuwa wengi watu wanaume wamekuwa hawana hamu kama hapo awali. Enzi hizo nilikuwa nikiona tu paja la binti...Hata mwanamke anaevaa kwa kujisitiri mwili wake unakua na thamani na mvuto wa kipekee kuliko anae vaa nusu uchi.
Sawa bwasheeTutaharibu mada , tujikite na mada
Ooh sawa kaka kuna ka ukweli hapa mwenye nguvu ndio angekula dahBinafsi naona bora nguo, kwa sababu tusingekuwa na nguo binadamu wengi wasingefurahia au wasingepata kabisa fursa ya kufanya tendo la ngono kwani wale wenye nguvu pekee ndio ambao wangetawala katika sekta hiyo.
Angalia mfano kwa wanyama kama kuku, mbuzi, Simba n.k.
BAhati mbaya binadamu hawana heat period kama wanyama.Kweli kabisa. Halafu binadamu wangejamiina kipindi cha heat period tu kama wafanyvyo wanyama wengi.
Hii tabia ya kufanya tu ngono Kila muda isingekuwepo.
Huwa nikitulia ninakuwa na akili ya hapa na pale.Mbona kama una hoja we mdinya
Huenda hata sasa hivi kuna vitu vimefungwa!Binadamu kapewa akili tatu
1.inayojua mema na mabaya
2.akili isiyojua mema na mabaya
3.akili ya kiungu
Akili ya kwanza ndo inayojua nipo uchi kipindi kile cha bustan ya eden Mungu aliwafunga akili ya kwanza isifanye kaz walipokula tunda ikafanya kaz wakajua wapo uchi
Nilijiona mwili ukiwa hauna nguoUlivyojitazama kwenye kioo bila nguo ulijionaje mkuu?
Aisee nimecheka sana 😅Madomo zege yangefurahi kweli, mchawi speed ya kufukuzia uchi, na nguvu. Kama mbwa tu yani.