Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Attachments

  • IMG_2423.jpeg
    IMG_2423.jpeg
    361.8 KB · Views: 7
Dogo mada zako huwa ni simple kwa nje ila zinaweza kumfanya mtu a dive mbali sana hasa psychologically na even other aspects of existence..

I believe each thing we see and do is part of human conditioning... Ndo maana huwa napenda kuwaambia hawa watu wanaon'gang'ania psychology waache mambo ambayo nature haipingi ni kujitesa tu. Kuvaa kumetustaarabisha na mifumo umetufanya tu progress as a species.

Tungekuwa kama wanyama hata tusinge fika hapa kimaendeleo.. Ila tena tukitukuza sana huko tutageuka kuwa nihilistic.

So ni kuangalia kipi Kina serve vizuri na kipi kinaturudisha nyuma
 
Back
Top Bottom