Hivi kuvaa bikini ni UHUNI,,,,? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuvaa bikini ni UHUNI,,,,?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR.LEO, Sep 19, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi' wanajamii!
    Hivi ni kweli kwamba bikini kwa hapa bongo inaashiria uhuni au ukahaba kwa mvaaji,,,?
    Naombeni mtazamo wenu kwa hili,binafsi huwa nafurahi sana kumuona mtoto wa kike akiwa ameivaa.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,258
    Likes Received: 27,866
    Trophy Points: 280
    Uhuni ni nini?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,013
    Trophy Points: 280
    bikini hizi za bongo zinavaliwa wapi?
    kwenye madaladala?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Bado hujataja context!
    Akivaa chumbani kwako haina shida, tena yafaa sana kudumisha ndoa yenu!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mr Leo sio uhuni... what your take on the matter?
     
  6. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 678
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mimi mwenyewe nazikubali sana
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,361
    Likes Received: 7,868
    Trophy Points: 280
    Heheh inamaana popote kazi si kama zamani
     
  8. M

    MR.LEO Senior Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The Boss U need 2 be little bit serious!
     
  9. M

    MR.LEO Senior Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AshaDii una maana gani kusema 'what your take on the matter?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Umeuliza kuwa "Eti kuvaa bikini ni uhuni?" mie nataka kujua wewe unaonaje? Ni uhuni ama sio?
     
  11. M

    MR.LEO Senior Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Context ni mwilini mdau!
    Sasa chumbani bikini ya nini tena wakati anapaswa kuvaa kanga moko?
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,218
    Likes Received: 7,729
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa! Umenikumbusha lile kundi la Khanga Ndembendembe , Khanga Moko, Laki si Pesa, Milioni Deni
     
  13. b

    bizzare Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio me mwanamke wangu sijawi kuona amevaa and she totaly respected herself
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,467
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Ina maana watu wanakatiza mitaa ya sanamu ya Bismini na bikini?.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hakuna vazi lolote ambalo linahusiana na uhuni,uhuni ni hulka ya mtu na mara nyingi vazi huwa linasingiziwa tu kwa kuvaliwa kimakosa.Mfano mdogo tu mtu avae bikini na kukatisha Mwananyamala Komakoma,au mwanamke akatishe mtaani katika jiji la bul bila kufunika kichwa...........
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Kwanza tungetambua maana ya uhuni ni nini? Kuna vitu wewe unaweza ukaona ni uhuni wakati kuna mtu anavyo na sio muhuni. Maana ya uhuni ni matter of pure opinion not matter of fact. Kila mtu ana definition yake. Mimi naona kuvaa bikini kwa mwanamke ni uhuni kama atakuwa amevaa kwa nia ambayo ni negative mfano kuvutia wanaume ila pia kama amevaa kwa lengo lake binafsi (yaani kama chup* ya kawaida) na hajamuadhiri mtu SIO UHUNI. Kuna wanawake hawavai bikini na ni wahuni kupindukia, so kujua kuwa mwanamke fulani anavaa bikini kusikufanye umuhukumu kirahisi.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Bikini ni nini?
     
  18. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani afadhali hata umeuliza maana hata mimi natamani kufahamu bikini ni kitu gani?
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,218
    Likes Received: 7,729
    Trophy Points: 280
    Ukijua bikini ni nini, usiache kuuliza tofauti yake na THONG na G-STRING!!!!!
     
  20. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,175
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii kitu Pemba tunakiita Mbindo wa Kafiri
     
Loading...