Hivi kuvaa bikini ni UHUNI,,,,?

Hivi kuvaa bikini ni UHUNI,,,,?

MR.LEO

Senior Member
Joined
Jun 10, 2012
Posts
129
Reaction score
25
Hi' wanajamii!
Hivi ni kweli kwamba bikini kwa hapa bongo inaashiria uhuni au ukahaba kwa mvaaji,,,?
Naombeni mtazamo wenu kwa hili,binafsi huwa nafurahi sana kumuona mtoto wa kike akiwa ameivaa.
 
Bado hujataja context!
Akivaa chumbani kwako haina shida, tena yafaa sana kudumisha ndoa yenu!
 
Mr Leo sio uhuni... what your take on the matter?
 
Heheh inamaana popote kazi si kama zamani
 
Bado hujataja context!
Akivaa chumbani kwako haina shida, tena yafaa sana kudumisha ndoa yenu!

Context ni mwilini mdau!
Sasa chumbani bikini ya nini tena wakati anapaswa kuvaa kanga moko?
 
ndio me mwanamke wangu sijawi kuona amevaa and she totaly respected herself
 
Ina maana watu wanakatiza mitaa ya sanamu ya Bismini na bikini?.
 
Hakuna vazi lolote ambalo linahusiana na uhuni,uhuni ni hulka ya mtu na mara nyingi vazi huwa linasingiziwa tu kwa kuvaliwa kimakosa.Mfano mdogo tu mtu avae bikini na kukatisha Mwananyamala Komakoma,au mwanamke akatishe mtaani katika jiji la bul bila kufunika kichwa...........
 
Kwanza tungetambua maana ya uhuni ni nini? Kuna vitu wewe unaweza ukaona ni uhuni wakati kuna mtu anavyo na sio muhuni. Maana ya uhuni ni matter of pure opinion not matter of fact. Kila mtu ana definition yake. Mimi naona kuvaa bikini kwa mwanamke ni uhuni kama atakuwa amevaa kwa nia ambayo ni negative mfano kuvutia wanaume ila pia kama amevaa kwa lengo lake binafsi (yaani kama chup* ya kawaida) na hajamuadhiri mtu SIO UHUNI. Kuna wanawake hawavai bikini na ni wahuni kupindukia, so kujua kuwa mwanamke fulani anavaa bikini kusikufanye umuhukumu kirahisi.
 
Hii kitu Pemba tunakiita Mbindo wa Kafiri
 
Back
Top Bottom