Chinga One
JF-Expert Member
- May 7, 2013
- 11,494
- 12,462
- Thread starter
- #81
Sana tu tena unaweza kutajirika haraka mno
Kama bakhresa?
Sana tu tena unaweza kutajirika haraka mno
Mwaka nitakuwa mke sasa... mi siku moja nirudi zangu tandale
Kama bakhresa?
Nimeishi dar miaka 39 na nimekimbia mjini niko shamba na ninafaidi maisha ya organic food na oxygen safi. Karibu once na hutorudi Mjini katu.
Nimeishi dar miaka 39 na nimekimbia mjini niko shamba na ninafaidi maisha ya organic food na oxygen safi. Karibu once na hutorudi Mjini katu.
Dar km makkah au jerusalem ya tanzania,lazima ukahijji.
mbona mimi nikitoka uru nikija dar nafubaa inaonekana hali ya hewa ya dar haijanipenda
Kuja kumwona shangazi wa ukoo
hivi dadangu unatokea uru-kishumundu au mawela, hivi yule mwanajeshi(sanamu) wa keep-left cha YMCA mliokuwa mnamkimbia mkimuona bado yupo au wameshamtoa?
Hadi leo unasalimia tu??
Hadi leo unasalimia tu??
hivi dadangu unatokea uru-kishumundu au mawela, hivi yule mwanajeshi(sanamu) wa keep-left cha YMCA mliokuwa mnamkimbia mkimuona bado yupo au wameshamtoa?
Utakutana na sister du mjini anawaka ile mbaya, huo ni mchana sasa mtafute jioni au asubuhi uone anapoishi, utachoka!!Ktk mji ambao watu wanaishi kwa kuigaiga,kubabishabaisha,ujuajiujuaji,ushambaushamba ni Dar es Salam.
Utakutana na sister du mjini anawaka ile mbaya, huo ni mchana sasa mtafute jioni au asubuhi uone anapoishi, utachoka!!
Usiudhalilishe mji wa Yerusalem. Dar ilivyo chafu na mambo machafu. Dar ni kama Meccah kila mchagga. msukuma. mnyakyusa lazima aje kuhiji.